Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Tháng 6 của bạn !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
haiho
Trưởng bản
Trưởng bản
haiho

Điểm tích lũy : 239
Lần được Thanks : 7

Tháng 6 của bạn ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tháng 6 của bạn !   Tháng 6 của bạn ! EmptyMon May 30 2011, 23:49

Dương Cưu (21/3 – 20/4)

Đây không phải là tháng suôn sẻ cho những người thuộc cung Dương Cưu, bởi một số mâu thuẫn sẽ xảy ra. Trong tháng sáu này, Dương Cưu sẽ ít khi hỏi ý kiến người khác khi lập kế hoạch. Đó không phải là cách lý tưởng đâu nhé, bạn nên lắng nghe ý kiến của những người có kinh nghiệm và đáng tin.
Nhưng tháng sáu lại là khoảng thời gian khá tuyệt với chuyện tình yêu. Một số cách giải quyết tình huống không hữu hiệu trong một số lĩnh vực, nhưng lại rất hiệu quả và phát huy tác dụng trong lĩnh vực chuyện riêng tư. Cuối tháng này, Dương Cưu sẽ đưa ra một quyết định quan trọng, ảnh hưởng đến cuộc sống của bạn sau này.

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)

Chớ để những khó khăn trong công việc hoặc chuyện học hành khiến tâm lý của Kim Ngưu đi xuống trong thời gian này. Tháng sáu sẽ là khoảng thời gian đầy thử thách với bạn, và chỉ có bạn mới chứng minh được năng lực của mình và vượt qua những trở ngại trước mắt.
Tháng này, tài chính của Kim Ngưu sẽ mạnh dần lên. Tuy nhiên, điều này không có nghĩa là bạn có thể chi tiêu thoải mái mà chẳng nghĩ gì tới việc tiết kiệm. Cuối tháng bạn cũng nên cẩn thận hơn với các giao dịch tài chính hoặc việc đầu tư tiền nhé.

Song Tử (22/5 – 21/6)

Tuần đầu của tháng sáu, các mối quan hệ của Song Tử sẽ khá rắc rối. Điều này khiến bạn cần kiên nhẫn hơn để giải quyết mọi việc ổn thỏa. Dần về giữa tháng và cuối tháng, những mối quan hệ này sẽ đỡ căng thẳng hơn và bạn hoàn toàn có thể tập trung vào các công việc hoặc chuyện học hành mà bạn quan tâm.
Đến giữa tháng, Song Tử sẽ hơi coi nhẹ chuyện tình bạn và bạn coi đó là điều hiển nhiên. Điều này sẽ khiến Song Tử khá khó xử đấy. Đến cuối tháng, vì mải mê phát triển sự nghiệp của riêng mình mà bạn sẽ có ít thời gian chú ý đến người khác.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Người mà Cự Giải chẳng nghĩ là có thể giúp đỡ được mình thì trong thời gian này sẽ luôn ở bên và ủng hộ những quyết định của bạn. Khi Cự Giải cảm thấy stress nặng vì không thể thu xếp được thời gian, thì người ấy sẽ sẵn sàng chia sẻ cùng bạn. Đây sẽ là điểm khởi đầu cho một tình bạn tốt đẹp trong suốt cuộc đời bạn.
Trong tháng này, Cự Giải nên chú ý nhiều hơn đến sức khỏe, đặc biệt là trong tuần cuối. Có dấu hiệu cho thấy rằng bạn sẽ làm việc quá sức và không để ý gì đến sức khỏe của mình. Hãy dành cho mình một khoảng thời gian thật thú vị và thoải mái bên người thân cuối tuần thứ ba của tháng nhé.

Sư Tử (23/7 – 22/Cool
Bạn sẽ có khá nhiều hoạt động vui chơi giải trí trong tháng sáu này. Đây là khoảng thời gian sẽ gắn bó với nhiều kỷ niệm của Sư Tử. Tuy vậy, bạn sẽ không vì vậy mà bỏ bê công việc hay chuyện học hành. Ngược trở lại, Sư Tử sẽ tạo được ấn tượng thật tốt với đồng nghiệp và bạn bè của mình.
Trong tháng này, bạn nên để cho những người khác thay bạn lập kế hoạch tập thể. Đây sẽ là cơ hội để Sư Tử học hỏi được nhiều kinh nghiệm. Bạn cũng nên cẩn thận với các giao dịch tài chính vào cuối tháng để tránh nhầm lẫn đáng tiếc, Sư Tử nhé.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Những ngày đầu tháng, bạn sẽ ngập tràn trong những cuộc hẹn hò, ăn uống. Tuy nhiên, Xử Nữ vẫn giải quyết rất tốt công việc của mình. Có một số người muốn gây trở ngại cho Xử Nữ, nhưng may mắn là bên cạnh bạn luôn có những người bạn tốt chia sẻ và giúp đỡ khi cần.
Chuyện tình cảm khá suôn sẻ trong tháng sáu này. Tâm trạng bạn vui vẻ và hào hứng với công việc. Những người bạn của Xử Nữ hoặc “nửa kia” sẽ đánh giá bạn rất cao. Những khó khăn sẽ được giải quyết nhanh hơn bạn tưởng rất nhiều.

Thiên Bình (23/9 – 23/10)

Tuần đầu của tháng sáu, bạn sẽ dành nhiều thời gian vào các hoạt động vui chơi giải trí và shopping. Túi tiền đang rủng rỉnh cộng với đam mê mua sắm khiến Thiên Bình khó cầm lòng trước những món đồ bạn yêu thích.
Càng về cuối tháng, bạn càng tập trung nhiều hơn cho các vấn đề quan trọng, như tình cảm, công việc, gia đình, đó là với những Thiên Bình lớn tuổi. Còn với Thiên Bình trẻ hơn, bạn sẽ chú tâm tới chuyện học hành. Một chút nguyên tắc hơn với chính bản thân mình sẽ rất cần thiết cho những người thuộc cung Thiên Bình vào tuần cuối của tháng này.

Bò Cạp (24/10 – 22/11)

Điều khá quan trọng với Bò Cạp trong tháng sáu này là sự cảm thông. Có rất nhiều người xung quanh bạn đang gặp phải những sự cố trong cuộc sống riêng tư, nên họ rất cần sự sẻ chia. Mặc dù, Bò Cạp kiên quyết đạt được mục tiêu đề ra, nhưng bạn cũng sẽ dành thời gian giúp đỡ người khác khi nhận thấy họ cần sự quan tâm của bạn.
Đầu tháng, một số cuộc gặp gỡ bạn bè, liên hoan sẽ giúp tâm trạng bạn thoải mái hơn. Dù phải chi một khoản kha khá nhưng điều đó không phải vấn đề lớn với Bò Cạp. Tuần cuối trong tháng, nếu có ai đó khiến bạn bực mình, hãy giữ khoảng cách với họ hoặc không để ý tới hành động của họ. Đây cũng là thời điểm mà Bò Cạp phát huy sự sáng tạo của mình trong công việc.

Nhân Mã (23/11 – 21/12)

Đầu tháng, bạn sẽ rất vui vì được gặp gỡ bạn bè và người thân. Tuy nhiên, Nhân Mã cũng cần chú ý tới các “deadline” quan trọng nhé. Trong tháng này, bạn sẽ gặp khó khăn trong việc tập trung vào mục tiêu riêng của mình bởi xung quanh có quá nhiều sự kiện thu hút sự chú ý của bạn.
Chuyện tình cảm sẽ rất tuyệt trong hai tuần cuối tháng. Bạn và người ấy hiểu nhau nhiều hơn. Tuy nhiên, bạn nên giữ lời hứa nếu đã buột miệng nói ra với người ấy nhé. Đó là với Nhân Mã đã có đôi, còn với những vẫn “single” thì bạn sẽ rất được chú ý đấy. Nên quan tâm nhiều hơn đến trang phục của mình, Nhân Mã nhé.

Ma Kết (22/12 – 20/1)

Bạn sẽ chú ý nhiều đến chuyện tiền bạc trong tuần đầu của tháng sáu này. Những việc tiêu đến tiền như hỏng hóc hoặc chi trả những khoản không nằm trong kế hoạch sẽ đến, và Ma Kết sẽ phải điều chỉnh chi tiêu của mình.
Nửa cuối tháng, Ma Kết sẽ nghỉ ngơi khá nhiều vì có vẻ như mọi thứ ủng hộ bạn. Một chút khó nói về chuyện riêng tư khiến bạn trở nên hấp dẫn hơn trong mắt của người ấy. Tuy nhiên, dù thế nào, Ma Kết cũng nên tìm cách bộc lộ tình cảm của mình. Đó là cách tốt nhất.

Bảo Bình (21/1 – 19/2)

Sáng tạo là điểm nổi bật của Bảo Bình trong tháng sáu này. Với nhiều cách khác nhau, Bảo Bình sẽ tạo được ấn tượng rất tốt với đồng nghiệp hoặc bạn bè. Tuy nhiên, bạn cũng cần khéo léo trong cách đưa ra ý tưởng để giữ không khí hài hòa với mọi người xung quanh.
Về cuối tháng, Bảo Bình sẽ tập trung vào các vấn đề khác nhiều hơn, chẳng hạn như chuyện gia đình, chuyện bạn bè, chuyện tình cảm…. Một người bạn thân sẽ đóng vai trò quan trong cuộc sống của Bảo Bình khi kịp thời can ngăn để bạn không vướng vào những chuyện không đâu.

Song Ngư (20/2 - 20/3)

Tâm trạng của bạn sẽ biến đổi ở những thái cực khác nhau. Sẽ có một số thay đổi lớn trong các mối quan hệ quan trọng của Song Ngư trong tháng này. Đây là những thay đổi không tích cực lắm và khiến Song Ngư khó chấp nhận. Điều quan trọng với bạn là cần chia sẻ với người thân để tìm ra cách giải quyết tốt nhất.
Tuy nhiên, tháng này sẽ là lúc bạn rủng rỉnh về tiền bạc. Những nỗ lực của bản thân sẽ được đền đáp xứng đáng. Đến cuối tháng này, Song Ngư sẽ bắt tay vào một công việc mạo hiểm.

Tháng 6 của bạn ! Id=igpcpf

Tháng 6 của bạn !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Tháng 5.....
» xinh xinh xinh.....
» Cho gởi jum mấy tấm của thằng đệ nha bà kon !!!
» Sài Gòn 30 tháng 4
» tìm vợ....hộ thằng bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang