Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Thôi, đừng khóc nữa, đủ buồn rồi.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Khuongquynh
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Khuongquynh

Điểm tích lũy : 304
Lần được Thanks : 3
Nhà ở : khu phố 3

Thôi, đừng khóc nữa, đủ buồn rồi. Empty
Bài gửiTiêu đề: Thôi, đừng khóc nữa, đủ buồn rồi.   Thôi, đừng khóc nữa, đủ buồn rồi. EmptyMon May 30 2011, 18:45

Tối hôm qua, chị gọi điện tới. "Có hình đám cưới chị rồi, xuống đây chị cho mấy cái, em xinh lắm". "em mà, xinh từ bé rùi". "Trời, em chị biết đu dây điện từ hồi nào vậy". "Chị không nhớ em sinh ra trên hố bom à, gần hố mìn à nghen". Chị lại đùa hồn nhiên như thủa nào, con chị sẽ vui. Không ai biết về những đứa con của chị với người chồng trước, chị tôi đã làm lại cuộc đời xuất sắc.

Buổi sáng trời nắng, cảm ơn. Mình mệt mỏi vì mưa mà hình như người khác cũng vậy. Thôi, đừng khóc nữa, đủ buồn rồi.

Vừa bước tới lớp, "Trời sao đẹp vậy, không gặp mấy tuần thôi mà", anh chàng này làm mình ngại quá. "Mày có bồ phải không? khai mau, ai?". Trời bạn thân mà còn không nhận ra nhau vậy. Mình chỉ thả tóc xuống, không cột, uhm chỉ tại lười gọi đầu rùi không kịp cột.
Nhìn thấy đề thi, biết ngay mà chuẩn bị lại nói nhảm. Bao nhiêu tài liệu chuẩn bị đều là rác, lại bịa. Ra ngoài cổng cả lớp ngán, được một lúc tất cả lại cười, khóc cũng đâu được.

Chiều, ngoài Hồ Đá làm mình nhớ những kỉ niệm. Một đôi tình nhân nắm tay nhau ngồi gần mình. Chàng lấy đá ném xuống hồ, hòn đá nảy 2 lần, cô nàng cười vuốt tóc làm duyên, hạnh phúc. Mình ghen tỵ, sao không để ý cô bé ngồi gần đang tủi lắm. Đôi tình nhân say mê bên nhau. Chiều nay là chiều của họ.

Cô bạn trong phòng, đêm nào cũng bắt mình ngồi nói chuyện qua 12h đêm. Nó buồn, gia đình nó không chấp nhận tình yêu của nó. Hôm nào nó cũng khóc, nó cũng buồn mẹ nó cũng vậy. Sáng nay, nó lại cười, lại chế biến những món ăn lạ, còn dạy mình nấu ăn nữa chứ, có lẽ nó đã nghiệm ra điều gì đó.
Sike_LãngTử
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Sike_LãngTử

Tâm trạng : Buồn bã
Điểm tích lũy : 803
Lần được Thanks : 4
Nhà ở : Tổ Dân Phố 1 - Xóm Chợ - Phú Thiện

Thôi, đừng khóc nữa, đủ buồn rồi. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thôi, đừng khóc nữa, đủ buồn rồi.   Thôi, đừng khóc nữa, đủ buồn rồi. EmptyTue May 31 2011, 07:40

Cô này nhều tâm sự nhỉ hình như tôi gặp bạn rùi thì phải hồi năm lớp 10 hc a mấy vậy hihihi

Thôi, đừng khóc nữa, đủ buồn rồi.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» chuyện tình của.......
» Đọc rồi...........đừng khóc!
» Đứng lên thôi ngốc à!
» TẠI SAO BẠN LẠI KHÓC? PHẢI KHÓC?HÃY NHƯ MỘT ĐỨA TRẺ BIẾT KHÓC...........
» Thanh Huyền chào mọi người!
Trang 1 trong tổng số 1 trang