Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT KHÔNG BỊ CHẶN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tspham
Trưởng bản
Trưởng bản
tspham

Tâm trạng : Cô đơn
Điểm tích lũy : 146
Lần được Thanks : 2
Nhà ở : Thanh Binh - Ayun Hạ - Phú Thiện - Gia Lai

HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT  KHÔNG BỊ CHẶN Empty
Bài gửiTiêu đề: HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT KHÔNG BỊ CHẶN   HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT  KHÔNG BỊ CHẶN EmptySun May 29 2011, 11:36

Mọi người có hay vào facebook không? mình nghĩ là rất nhiều đúng không nhỉ nhưng thời gian gần đây luôn bị chặn vậy hôm nay mình hướng dẫn các bạn mà không cần cài đặt mà chỉ cần dowload một file không có đuôi dung lượng chỉ nhỏ bằng cái lông mũi là bạn có thể sử dụng facebook vinh viễn. sau khi dowload về bạn làm theo hướng dẫn mình nén trong winrar nhé. hjk. nếu có ích cho bạn nhớ thank cái nhé.http://www.mediafire.com/?i3x88epo6v3h1
tspham
Trưởng bản
Trưởng bản
tspham

Bài gửiTiêu đề: Re: HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT KHÔNG BỊ CHẶN   HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT  KHÔNG BỊ CHẶN EmptySun May 29 2011, 12:28

WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Điểm tích lũy : 876
Lần được Thanks : 40
Nhà ở : IaAke

Bài gửiTiêu đề: Re: HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT KHÔNG BỊ CHẶN   HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT  KHÔNG BỊ CHẶN EmptySun May 29 2011, 13:02

(link vào facebook)>>>>> Gặp vấn đề khi tải trang ạ... Hình như link die rồi thì phải?

http://vn.360plus.yahoo.com/huongmuahe650/
Quynhon_II
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Quynhon_II

Điểm tích lũy : 497
Lần được Thanks : 7
Nhà ở : rừng năm city

Bài gửiTiêu đề: Re: HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT KHÔNG BỊ CHẶN   HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT  KHÔNG BỊ CHẶN EmptySun May 29 2011, 15:10

topic này post sai box... mình chuyển qua box khác. lần sau anh sĩ lập topic để ý chút nha.
https://www.facebook.com/pages/FacebookVietnam/128076147194/#!/ho
Quynhon_II
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Quynhon_II

Điểm tích lũy : 497
Lần được Thanks : 7
Nhà ở : rừng năm city

Bài gửiTiêu đề: Re: HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT KHÔNG BỊ CHẶN   HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT  KHÔNG BỊ CHẶN EmptySun May 29 2011, 15:17

WiR1 đã viết:

(link vào facebook)>>>>> Gặp vấn đề khi tải trang ạ... Hình như link die rồi thì phải?

ko phải lick die mà cái tải về chẳng thế làm gì.. thậm chí còn ko có trong folder.. em muốn hỏi đó là cái gì mà kích thước file lại nhỏ như vậy??? em nghĩ nó chỉ có thể dùng cho đt thôi..
https://www.facebook.com/pages/FacebookVietnam/128076147194/#!/ho
tspham
Trưởng bản
Trưởng bản
tspham

Bài gửiTiêu đề: Re: HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT KHÔNG BỊ CHẶN   HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT  KHÔNG BỊ CHẶN EmptyMon May 30 2011, 08:02

ko phải lick die mà cái tải về chẳng thế làm gì.. thậm chí còn ko có trong folder.. em muốn hỏi đó là cái gì mà kích thước file lại nhỏ như vậy??? em nghĩ nó chỉ có thể dùng cho đt thôi..
Không phải đâu có đó chỉ có mấy cái lệnh để vào facehook thay vì mình phải cài đặt hệ thống trước khi vào trang facebook hiểu nôm na như là đặt địa chỉ IP ấy cái này mình làm nó rộng ra nếu địa chỉ IP này ko được nó tự động nhận IP khác mình làm trên Text mà. hjk mọi người cứ nén ra rùi làm theo hướng dẫn paste đè lên là ok.
tspham
Trưởng bản
Trưởng bản
tspham

Bài gửiTiêu đề: Re: HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT KHÔNG BỊ CHẶN   HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT  KHÔNG BỊ CHẶN EmptyTue Aug 02 2011, 13:10

mình hỏi các bạn đã có ai dùng cái này thành công chua?
NoPiTa5Mat
Phó thường dân
Phó thường dân
NoPiTa5Mat

Điểm tích lũy : 11
Lần được Thanks : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT KHÔNG BỊ CHẶN   HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT  KHÔNG BỊ CHẶN EmptyThu Aug 25 2011, 18:52

vào fecabook dễ mà . sài phần mềm hoạc đỏi địa chỉ IP Là ok 8.8.8.8 và 8.8.4.4 http thêm s nữa là ok
tspham
Trưởng bản
Trưởng bản
tspham

Bài gửiTiêu đề: Re: HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT KHÔNG BỊ CHẶN   HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT  KHÔNG BỊ CHẶN EmptyFri Aug 26 2011, 08:08

oh minh chang can dat dia chi lam j boi moi mang co dia chi khac nhau lai vao google thi loang nghoang, co nguoi doc con ko hieu ay chu, hjhj
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT KHÔNG BỊ CHẶN   HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT  KHÔNG BỊ CHẶN Empty

HƯỚNG DẪN VÀO facebook QUỐC TẾ mang FPT KHÔNG BỊ CHẶN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» dưới chân cầu máng
» Cư dân mạng Trung Quốc lại phát cuồng vì “cô bé trà sữa”
» Khổng thể hưởng thụ !
» Người Trung Quốc thật là dã man không bằng súc vật
» SMS Spam Manager 1.01 - chặn tin nhắn không mong muốn (s60 v3)
Trang 1 trong tổng số 1 trang