Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Sike_LangTu góp ý

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Sike_LãngTử
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Sike_LãngTử

Tâm trạng : Buồn bã
Điểm tích lũy : 803
Lần được Thanks : 4
Nhà ở : Tổ Dân Phố 1 - Xóm Chợ - Phú Thiện

Sike_LangTu góp ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Sike_LangTu góp ý   Sike_LangTu góp ý EmptyMon Apr 18 2011, 08:35

ông Admin ơi cho tôi ý kiến nha sao bạn hok xử phạt nạn về những từ ngữ hok lành mạnh ông phải làm cách j đi chứ xử phạt những ai ăn nói lung tung a ok hơ phải ra mấy hình phạt
Admin
Admin
Admin

Điểm tích lũy : 1123
Lần được Thanks : 76
Nhà ở : iake-Phú Thiện-Gia Lai

Sike_LangTu góp ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sike_LangTu góp ý   Sike_LangTu góp ý EmptyMon Apr 18 2011, 09:07

SiKe_LangTu đã viết:
ông Admin ơi cho tôi ý kiến nha sao bạn hok xử phạt nạn về những từ ngữ hok lành mạnh ông phải làm cách j đi chứ xử phạt những ai ăn nói lung tung a ok hơ phải ra mấy hình phạt
quy định về việc xóa bài viết mình có viết trong diễn đàn rồi. theo mình hiểu thì bạn đang nói về topic con gái thời nay và mình đã xử lý topic đó rồi bạn ah! thêm nữa. nếu theo quy định thì bài viết này của bạn cũng bị xóa đó.. bạn viết bài nên viết có dấu, đúng chính tả. như vậy bài viết sẽ có cảm tình và mọi người dễ dàng đọc nó hơn. cảm ơn bạn đã góp ý. chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ.
https://phuthien.forumvi.com
Sike_LãngTử
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Sike_LãngTử

Sike_LangTu góp ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sike_LangTu góp ý   Sike_LangTu góp ý EmptyMon Apr 18 2011, 09:08

uk nhưng về lỗi chính tả thông cảm cho Sike được hok do mình hok hok học lớp 1 2 3 4 nên mình viết còn sai nhiều thông cảm hơ hihihi
ditimthinocuadoitoi
Trưởng thôn
Trưởng thôn
ditimthinocuadoitoi

Điểm tích lũy : 179
Lần được Thanks : 3
Nhà ở : Tổ dân phố 3

Sike_LangTu góp ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sike_LangTu góp ý   Sike_LangTu góp ý EmptyMon Apr 18 2011, 09:49

SiKe_LangTu đã viết:
uk nhưng về lỗi chính tả thông cảm cho Sike được hok do mình hok hok học lớp 1 2 3 4 nên mình viết còn sai nhiều thông cảm hơ hihihi
ko học 1 2 3 4 nhưng mà học 5-12 vẫn sai chính tả. hehe
http://me.zing.vn/hoangbangson2009/profile
ditimthinocuadoitoi
Trưởng thôn
Trưởng thôn
ditimthinocuadoitoi

Điểm tích lũy : 179
Lần được Thanks : 3
Nhà ở : Tổ dân phố 3

Sike_LangTu góp ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sike_LangTu góp ý   Sike_LangTu góp ý EmptyMon Apr 18 2011, 09:49

SiKe_LangTu đã viết:
ko học 1 2 3 4 nhưng mà học 5-12 vẫn sai chính tả. hehe
http://me.zing.vn/hoangbangson2009/profile
Sike_LãngTử
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Sike_LãngTử

Sike_LangTu góp ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sike_LangTu góp ý   Sike_LangTu góp ý EmptyMon Apr 18 2011, 10:49

uk thế đó tao ngu ma hehehe mày hem bít à tao đâu mun đâu chẳng lẽ lên lớp cao là thầy hay cô zay lai chữ cái a b c ak huhuhuhu
Sponsored content

Sike_LangTu góp ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sike_LangTu góp ý   Sike_LangTu góp ý Empty

Sike_LangTu góp ý

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang