Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

tức thì nói!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Khuongquynh
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Khuongquynh

Điểm tích lũy : 304
Lần được Thanks : 3
Nhà ở : khu phố 3

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptyMon Mar 14 2011, 19:47

hi! lâu rồi Quỳnh mới lên, buồn ghê sao bà con cứ bàn luận về A1, A2 không. buồn cho cái thân Quỳnh chẳng ở A1 hay A2 để bàn luận với, hu hu.....tủi thân vô cùng!!
ở cấp 3, A1, A2 chẳng bao giờ chơi với những lớp khác, giờ cũng zậy, nói thiệc nha các vị........chảnh quá!!!! Cool
Quynhon_II
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Quynhon_II

Điểm tích lũy : 497
Lần được Thanks : 7
Nhà ở : rừng năm city

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptyMon Mar 14 2011, 21:15

ạc...ạc...ạc
tụi này ko chảnh đâu, tại biết chuyện gì thì nói thế thôi... quỳnh ko đc nói như vậy.. haizzzzzz.......... Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral
https://www.facebook.com/pages/FacebookVietnam/128076147194/#!/ho
PT
Admin
PT

Điểm tích lũy : 318
Lần được Thanks : 14
Nhà ở : Phú Thiện

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptyMon Mar 14 2011, 21:47

Khuongquynh đã viết:
hi! lâu rồi Quỳnh mới lên, buồn ghê sao bà con cứ bàn luận về A1, A2 không. buồn cho cái thân Quỳnh chẳng ở A1 hay A2 để bàn luận với, hu hu.....tủi thân vô cùng!!
ở cấp 3, A1, A2 chẳng bao giờ chơi với những lớp khác, giờ cũng zậy, nói thiệc nha các vị........chảnh quá!!!! Cool
nếu Quỳnh có hình hoặc bất cứ một thông tin nào về lớp của mình thì hãy post lên cho mọi người cùng làm quen...ở diễn đàn này mọi người ai cũng như ai ko có phân biệt đối xử đâu Quỳnh ah! chúc Quỳnh vui vẻ khi tham gia diễn đàn nhé!
https://www.facebook.com/vutuananhnguyen
Sike_LãngTử
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Sike_LãngTử

Tâm trạng : Buồn bã
Điểm tích lũy : 803
Lần được Thanks : 4
Nhà ở : Tổ Dân Phố 1 - Xóm Chợ - Phú Thiện

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đúng Quá   tức thì nói!!!!! EmptyWed Mar 16 2011, 10:56

Đúng Quá Ông Quỳnh nhà ta nói thật là Đúng hồi kia tui học cũng vậy mấy người a1 a2 tưởng mìh học giởi lắm nên đâu thềm chơi mấy đứa học dốt bao giời chán thật còn có mấy người chảnh nữa chứ nhất là a1 ak ĐẶT BIỆT là Phan Hoàng Thanh Thanh Chi a1 ak chảnh bà cố luôn còn có đứa thì chi thích những người học giỏi thui chán lắm tức thì nói!!!!! 78715 tức thì nói!!!!! 78715 tức thì nói!!!!! 868254
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Điểm tích lũy : 697
Lần được Thanks : 31
Nhà ở : Phu thien dis,Pleku city

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptyWed Mar 16 2011, 14:47

Khuongquynh đã viết:
Đúng là "Tức thì nói",nhưng Hry không biết bạn tức chuyện gì nhỉ????
Bạn tức vì 4rum chỉ bàn nói về A1,A2 mà không nói những A khác..hay bạn tức vì các thành viên của A1,A2 chỉ post ảnh của A1,A2 thui.
*4rum chỉ nói về A1,A2 vì các bạn ấy có bài về lớp mình,mà đã dô topic của A1,A2 mà nói về mấy A khác thì dễ bị del bài như chơi,đây là quy định rùi mà.
*Thành viên A1,A2 chỉ post ảnh lớp mình không thì là chuyện bình thường,nếu mà mấy bạn ấy mà post ản của các thành viên A3,A4...An thì mới có điều đáng nghi đấy.
Trước kia các bạn chưa quen chưa chơi với nhau thì sao không nhân tiện đây làm quen luôn nhỉ ^^
*Còn việc các bạn A1,A2 có "chảnh","chẳng bao giờ chơi với lớp khác" hay không thì đợi các bạn ấy lên tiếng nhé...
p/s:khuongquynh ơi bạn không cần phải "buồn cho cái thân mình" đâu cũng không phải tủi thân gì hết,để hết buồn sao bạn không post ảnh thành viên lớp mình để mọi người cùng làm quen.Dz là vừa hết buồn mà lại còn vừa hết tức,một công hai,ba việc nhỉ^^
https://facebook.com
Dr.Rose
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
Dr.Rose

Điểm tích lũy : 279
Nhà ở : IaAke

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptyWed Mar 16 2011, 18:25

Ô sao các bạn này phân biệt nhỉ
mình cũng là dân a1 nè, mà mình chơi từ a1 tới a9 luốn
Giờ về đi chơi với a khác còn nhiều hơn đi với a1 ấy chứ
đừng phân biệt thế, hồi cấp 3 thì do đặc thù của mỗi lớp hơi khác nhau 1 chút nên đôi khi ít chơi với nhau, nhưng bây giờ ai cũng đã có con đường riêng rồi,
forum PT là nơi những người con Phú Thiện từ trăm còn đường ghé về gặp nhau.
Hãy thân thiện với mọi người bạn sẽ nhận lại được điều đó.
Vậy nhé! chúc vui vẻ rendeer
Khuongquynh
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Khuongquynh

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptyThu Mar 17 2011, 13:34

cum um nha!!!!!!!!!
trước đây, Quỳnh học lớp cơ bản, đúng là ngước lên........mới thấy mặt A1, A2. (họ bao giờ cũng nhìn lên trời không, mình thì......hu hu, cổ ngắn).
bây giờ Quỳnh vẫn thấp vậy, nhưng nhiều người phải ngước xuống nhìn mình. Trường vip, ngành vip mà.Nhưng Quỳnh không quên làm quen, làm quen và làm quen, cười thật nhiều, luôn muốn người khác dạy cho mình một chút. kết quả Quỳnh có nhiều bạn hơn, vui vẻ hơn chứ không biệt lập. A1, A2 trước đây, sao không thử sống như Quỳnh, thú vị lắm, sống vậy mới là sống. affraid
Dr.Rose
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
Dr.Rose

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptyThu Mar 17 2011, 14:57

hihi
tớ cũng thế mà....bạn bè đâu quan trọng cao thấp j đâu
miễn đối xử tốt với nhau, chơi vui vẻ là ok
tớ có bạn cả trong trại cải tạo lẫn trong trường công an đó hehe

à mà Quỳnh đang học ngành j, trường nào nhỉ? học cấp 3 tốt nghiệp khóa nào thế?
Giới thiệu chút về bản thân đi....hihi
zu kich viet
Trưởng thôn
Trưởng thôn
zu kich viet

Điểm tích lũy : 290
Lần được Thanks : 5

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptyThu Mar 17 2011, 22:07

trang forum nay zo dan a1 lap ma,nen chu yeu dah cho ho. a e chug ta chi an hoi ma thoi Rolling Eyes
Quynhon_II
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Quynhon_II

Điểm tích lũy : 497
Lần được Thanks : 7
Nhà ở : rừng năm city

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptyThu Mar 17 2011, 22:28

úi... dân a1, a2 sống biệt lập? dân a1,a2 "chảnh" ? vậy là quỳnh chưa hiểu hết rùi. tụi này cũng vô tư, thoải mái lắm. ai cũng có thể làm bạn. nếu quỳnh giới thiệu chút ít về bản thân thì mình sẵn sàng làm bạn với quỳnh nữa đó. rất mong quỳnh và những người có suy nghĩ giống như quỳnh thay đổi suy nghĩ về dân a1,a2. chúc quỳnh online vui vẻ.
https://www.facebook.com/pages/FacebookVietnam/128076147194/#!/ho
Admin
Admin
Admin

Điểm tích lũy : 1123
Lần được Thanks : 76
Nhà ở : iake-Phú Thiện-Gia Lai

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptyFri Mar 18 2011, 10:12

mình nghĩ mỗi người giỏi một lĩnh vực nên trên đời này có lẽ không ai giỏi hơn ai hết. mình tự nghĩ ra một câu chuyện kể cho mọi người cùng nghe nha!...."một bạn nói Amber Einstein giỏi lắm, không có ai giỏi như ông ta đâu. mình nghĩ chưa chăc đâu..Amber Einstein giỏi toán hơn mình, giỏi nghiên cứu hơn mình nhưng mà nấu ăn chắc gì giỏi bằng mình, Amber Einstein đá banh sao lại mình"...hì hì..đó là chuyện vui thôi, nhưng mà mọi người chúng ta nên tự tin để khẳng định bản thân mình. chúc mọi người vui vẻ khi tham gia diễn đàn.

ah! bạn Quỳnh post bài sai vị trí nghen...mình chuyển cái topic này đền vị trí khác, mong lần sau bạn rút kinh nghiệm. chào bạn!
https://phuthien.forumvi.com
Khổng Minh
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
Khổng Minh

Điểm tích lũy : 338
Lần được Thanks : 12
Nhà ở : Tổ dân phố 7

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptyFri Mar 18 2011, 12:19

Bạn Quỳnh yên tâm,trong diễn đàn có nhiều người sẵn sàng làm bạn của Quỳnh,chẳng hạn như mình đây.
Đừng suy nghĩ lung tung nữa,mong Quỳnh hãy tham gia diễn đàn tích cực và cảm thấy thoải mái với mọi thứ trong ngôi nhà này.
Khuongquynh
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Khuongquynh

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptySat Mar 19 2011, 20:54

cảm um những đóng góp của mọi người!
khương quỳnh là cháu của khương tử nha, zậy gọi khổng minh là gì ta? chắc là cụ, cháu không dám làm bạn với cụ đâu, dân tình đồn ....vô lễ.
Quỳnh rất muốn làm quen với tất cả mọi người trên phương châm có phúc cùng hưởng, có họa...... tự chịu.
Ai muốn nổi tiếng Quỳnh có thể giúp, tuy nhiên Quỳnh cũng có thể làm cho người khác ngồi tù chứ chẳng đùa! nhưng đó là tương lai. (chỉ hù thui). Nếu lỡ bị người khác bắt nạt, thì gọi cho Quỳnh, Quỳnh tới........ lậy hộ cho.
Quỳnh chỉ muốn góp ý một chút, nếu có sai thì đừng đánh nha, chửi sơ sơ là được zùi, da mặt quỳnh dày lắm.
quỳnh cảm ơn mọi góp ý, Quỳnh sẽ cố gắng, còn tới đâu là chuyện của tương lai ha.
Shocked
Dr.Rose
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
Dr.Rose

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptySat Mar 19 2011, 21:51

Nói qua rùi nói lại....
thế tóm gọn 1 câu: đề nghị bạn Quỳnh giới thiệu rõ ràng
k nên mập mờ để tránh hiểu nhầm, hiểu sai, hiểu xiên xẹo......hihi

P/s: thật ra thì mình cũng lờ mơ đoán đc....nhưng k dám chắc.... Smile
Khổng Minh
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
Khổng Minh

Điểm tích lũy : 338
Lần được Thanks : 12
Nhà ở : Tổ dân phố 7

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptySat Mar 19 2011, 22:42

Mọi người cứ để KhuongQuynh này cho KM tôi lo.Người này có vẻ bí ẩn gì đó,rất đáng nghi.... Embarassed
PT
Admin
PT

Điểm tích lũy : 318
Lần được Thanks : 14
Nhà ở : Phú Thiện

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptySun Mar 20 2011, 13:26

đề nghị bị cáo khương Quỳnh khai báo thành khẩn.... tên, tuổi, địa chỉ, năm sinh ngày tháng...số điện thoại và địa chỉ email..
https://www.facebook.com/vutuananhnguyen
Khuongquynh
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Khuongquynh

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptySun Mar 20 2011, 18:53

PT là ai zậy? có họ hàng với cảnh sát không? sao hỏi như tra tù nhân vậy? chưa bạn gái đúng không? đối xử với con gáu vậy,cô nào không sợ.......... chết liền.
cụ Khổng minh à, cụ kì quá, sao cụ nói cháu đáng nghi?????.
xin giới thiệu với bà con.
tên khương quỳnh, cháu khương tử nha.
quỳnh tốt nghiệp khóa 2009, đang là sv năm 2.19 tuổi.
nhà ở kp 3.
muốn biết mọi thông tin về Quỳnh, hãy hỏi khổng minh, vì cụ ấy có quen ông khương tử nha tức cụ của khương quỳnh.

Shocked
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Điểm tích lũy : 697
Lần được Thanks : 31
Nhà ở : Phu thien dis,Pleku city

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! EmptySun Mar 20 2011, 19:43

zu kich viet đã viết:
trang forum nay zo dan a1 lap ma,nen chu yeu dah cho ho. a e chug ta chi an hoi ma thoi Rolling Eyes
Đọc xong câu của zu kich viet xong mình không biết là các bạn A1,A2 biệt lập với mọi người hay bạn đang "phân biệt đối xử " với A1,A2 nữa ak ^^.Mọi người vào đây làm gì nhỉ?? để giao lưu và kết bạn mừ.Qua 4rum mình cũng làm quen với nhiều người hơn,không chỉ dân A1,A2 đâu.Mà hình như các bạn có ác cảm với A1,A2 hay sao ak,mình thấy các thành viên A1,A2 rất thân thiện mừ.
Mà thôi,chúng ta đừng phân biệt A nào nữa,miễn là thân dân của Phú Thiện là ok rùi.
p/s:zu kich viet :ần sau viết có dấu nhé
khuongquynh:rất vui khi làm quen với bạn,nghe khẩu khí có vẻ mạnh ak,còn có phải là cháu của cụ Khương tử nha không thì ????
Chúc các bạn vui vẻ (*_^)!!!
https://facebook.com
Sponsored content

tức thì nói!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tức thì nói!!!!!   tức thì nói!!!!! Empty

tức thì nói!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang