Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Điểm tích lũy : 1123
Lần được Thanks : 76
Nhà ở : iake-Phú Thiện-Gia Lai

Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" Empty
Bài gửiTiêu đề: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyMon Jan 03 2011, 10:34

Vì topic "khai mạc miss..."chỉ để các ứng viên đăng ký tham gia,nên mình lập ra topic này để mọi người cùng đưa ra ý kiến,vì còn có nhiều ý kiến xung quanh cuộc thi này.Các Men vào thì nhớ cho ý kiến.Thank các bạn trước. *Nên gia hạn thêm thời gian đăng ký tham gia miss... và thời hạn cuối là khi nào(Nên gia hạn lâu hơn,vì có lẻ gần đây các bạn đang thi,chưa có thời gian đăng ký *Trong topic "khai mạc ...."có những bài post không đúng nội dung của bài có nên xoá không?nhưng nếu để thì sẽ làm nội dung bài không thống nhất.Sau này mọi người sẽ khó theo dõi hơn. ***Mong các bạn cho ý kiến để BTC có hướng giải quyết. Các bạn có ý kiến gì thêm thì post cho mọi người cùng xem xét.
https://phuthien.forumvi.com
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Điểm tích lũy : 876
Lần được Thanks : 40
Nhà ở : IaAke

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyMon Jan 03 2011, 12:13

WiR1 nghĩ bài đó kệ vậy đi, không xóa cũng chẳng sao. Giờ cũng rùm beng bên đó rồi, thống nhất là giờ có ý kiến gì thì post vào đây, hy vọng rút kinh nghiệm lần trước lần này sẽ không có vi phạm.
Các bài đăng kí dự thi, Admin nên post lại một bài khác với nội dung "Đăng kí dự thi Miss và Mr. 4rum. " Bài này chỉ là để hồ sơ đăng kí dự thi thôi ha, không có 8 à ...
Thời gian đăng kí dự thi, các MEM cho ý kiến coi là nên đến khi nào, nếu mà mọi người giờ rảnh hết thì đến Tết là ok, nhưng mà cứ vắng thế này thì... hài..zzz..có lẽ phải kéo dài thêm nữa...
http://vn.360plus.yahoo.com/huongmuahe650/
trungtruong_90
Trưởng thôn
Trưởng thôn
trungtruong_90

Điểm tích lũy : 152
Lần được Thanks : 2
Nhà ở : khu phoos phú thiện

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyMon Jan 03 2011, 14:13

bấy giờ BQT lập ra 1 toppic cho MR VÀ MISS 4rum. do dự án này lâu rùi. mà toppic này là không có tám hay bàn luận gì hết . chỉ có thông tin cá nhân và hình để cử thui. các thành viên commem bài thì đề nghị BQL xóa các bài comem đó.
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Điểm tích lũy : 697
Lần được Thanks : 31
Nhà ở : Phu thien dis,Pleku city

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyMon Jan 03 2011, 20:47

Hry cũng mong cuộc thi mau được thực hiện.Cũng là cuộc thi đầu tiên của 4rum mình.Cũng mong nó thành công và được mọi người yêu thích.Để sau này có đà làm tiếp các phong trào khác nữa chứ.
*Thứ nhất:BTC nên tạo một topic khác để tập trung lại bài dự thi của các Men.Còn bài "Khai mạc..."thì tạm thời để đó cũng không có vấn đề gì.Coi như là bài mẫu về việc post bài nhầm chổ(cũng mong các bạn từ việc này mà rút kinh nghiệm về việc post bài ha)
*Thứ hai:thời gian là 15/2 ha.Cũng là thời gian qua tết.Ngày 10/1al ak.Lúc này mọi người hầu như là rảnh và cũng mới có hình chụp năm mới,có lẽ sẽ hứng thú post hơn(Biết đâu ăn tết xong thấy mình xinh và tự tin hơn thì sao).Nhưng cái này cũng có cái khó là,thời gian kéo dài quá sẽ khó cho các bạn theo dõi.Ngày gia hạn cũng mong các bạn góp ý thêm.
*Các thành viên đã đăng ký có thể post thêm ảnh hoặc sửa đổi thông tin(nhưng không cho rút hihiihi)
Chúc các bạn vui vẻ và có nhiều ý kiến đóng góp cho 4rum ha(*_^)!!!
https://facebook.com
Chip_coi_1703
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Chip_coi_1703

Tâm trạng : Bực bội
Điểm tích lũy : 700
Lần được Thanks : 14
Nhà ở : phu thien

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyTue Jan 04 2011, 08:17

mình nghĩ nên gia hạn tới ngày off. sau ngày off bắt đầu tổ chức vote cho các thí sinh. còn các bài có nội dung ko liên quan tới việc đăng kí dự thi Miss và Mr thì nên xóa đi. còn ko thì phải lập 01 topic khác.
u4menh3
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
u4menh3

Điểm tích lũy : 655
Lần được Thanks : 6
Nhà ở : tổ dân phố 10-phú thiện

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyTue Jan 04 2011, 19:28

việc tạo ra 1 topic thì không khó. nhưng mong sẽ có 1 MC cho cuộc thi để mọi người nắm bắt được cuộc thi.
thanhmiss
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
thanhmiss

Điểm tích lũy : 624
Lần được Thanks : 12
Nhà ở : Trung tâm VHTT KP3

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyTue Jan 04 2011, 20:34

Mình không chê trách người đã có sáng tạo ra cuộc thi này, nhưng đã là cuộc thi thì phải có tổ chức. Mình thấy rất lộn xộn, những thông tin về cuộc thi không rõ ràng. Nói chung mình mong muốn cuộc thi sẽ hoành tráng và thu hút nhiều bạn hơn, mình không phải là thành viên tích cực nên những lời mình nói sẽ gây khó chịu cho 1 vài thành viên khác. Nhưng mình góp ý để cuộc thi thành công hơn. Chúc vui vẻ.
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyTue Jan 04 2011, 20:49

Đang lấy ý kiến mà bạn, còn thực trạng và bình luận về tổ chức cuộc thi ai cũng rõ cả rồi[bàn cả tháng nay roài ^^]. Chúng ta đang cùng nhau tháo gỡ và tìm ra cách tổ chức hợp lý nhất từ ý kiến của các thành viên, bạn đã từng là miss, bạn cho BTC ý kiến ha, không tích cực cũng không sao, ai cũng có lí do cá nhân cả, chỉ cần bạn quan tâm và ghé diễn đàn khi có time là ok. ^^
WiR1
p.s. Ý kiến cụ thể ha, chứ "quá khứ" không nhắc nữa, mất công nhụt ý chí chiến đấu của các binh sĩ. Hi..
@u4menh: MC là sao bạn?
levanhieu
Trưởng bản
Trưởng bản

Điểm tích lũy : 92
Lần được Thanks : 1
Nhà ở : ayunha

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyTue Jan 04 2011, 21:39

to chuc nhanh di.dua nao de ra cuoc thi nay thi pai co ke hoach soso chu.bay gio de may dua con nit no cai lon tum lum rui kia.hehe
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyTue Jan 04 2011, 22:12

**Đúng là trong “quá khứ”cuộc thi hơi lộn xộn và đã gặp bế tắc trong cách tổ chức.Vì vậy mà chúng ta có topic này để lấy ý kiến của mọi người về cuộc thi:geek: Vì từ khi bắt đầu cuộc thi đã được sự đồng ý của các Men nên Hry nghĩ từ khâu tổ chức lên kế hoạch và triển khai là nhiệm vụ của tất cả các Men.Chúng ta là tập thể dz nên hành động theo tập thể ha.Admin và các Mod cũng không thể làm hài lòng tất các các Men được ^^.
**Đây cũng không phải là cãi nhau (như bạn Hiếu đã nói) mà là lấy ý kiến để đi đến thống nhất cuối cùng cho cách thức tổ chức cuộc thi.Dù sao thì cuộc thi cũng đi được bước đầu tiên là đã có Men đăng ký(dù ít nhưng mong là trong vài ngày tới sẽ có nhiều men thích thử tài ha).Nội dung cuộc thi có vẻ sơ sài nhưng vì tính chất cuộc thi của chúng ta là onl nên không thể chi tiết và cụ thể như những cuộc thi khác được.Các bạn có thêm ý kiến gì về cách tổ chức và cách thức đăng ký thì bổ sung nha (chúng ta đang cố gắng tháo gở bế tắc và tìm cách tổ chức hợp lý nhất).
**4umen có nói cần MC cho cuộc thi,Hry nghĩ như thế này mỗi bạn hãy là MC cho chính mình, bằng cách thường xuyên theo dõi cuộc thi (biết là sẽ rất kho cho những bạn ít thời gian,nhưng mong các bạn cố gắng vì thành công của Miss and Mr 4rum,vì phát triển của 4rum).
Chúc các bạn vui vẻ và có nhiều ý kiến cho cuộc thi Miss và Mr nói riêng và phát triển của 4rum nói chúng nha (*_^)!!!
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyWed Jan 05 2011, 08:44

Hài...trông chờ kiểu này chắc đến Tết Công-gô mất...
Tạm thời thế này đi,
1. giờ cũng chả biết có mấy người đăng kí, số người online thì có hạn, lúc ng này lên lúc ng kia lên. Chúng ta cho 1 cái hẹn để cùng lên chatbox bàn, ai muốn tham gia thì giơ tay,( à quên online sao mà giơ tay), nếu không khả thi, chúng ta sẽ tiến hành lấy biểu quyết có nên tiếp tục tổ chức hay không. Ai biểu quyết có nghĩa là người đó sẽ đăng bài và ảnh dự thi. Vì sao? Vấn đề là chúng ta đau đầu tìm một chương trình hoàn hảo cho một cuộc thi sắc đẹp, nhưng liệu đc mấy ng tham gia đây?
2. Nếu mọi người sốt ruột về cách thức tổ chức cuộc thi, WiR1 xin góp ý thế này(vì không ai nói cụ thể-cho đến giờ..hài..):
a. Lấy ý kiến, thống kế số ng tham gia. Tùy theo số người mà quyết định có tổ chức tiếp hay ko? hay đợi nhiều ng r tổ chức.
b. Nếu số người tham gia đông, sẽ post bài "Đăng kí dự thi Miss và Mr. 4rum", ai đãbiểu quyết thì gửi bài về đây.
c. Khi đã post đủ bài của các thí sinh đăng kí, căn cứ vào biểu quyết ở topic này, khi nào hết, BTC sẽ tiến hành post 1 topic có đầy đủ các ứng cử viên để mọi người cùng vote. Ở đó sẽ có chức năng vote, nên vấn đề này chưa cần quan tâm.
Note: Hy vọng mỗi một thành viên, khi ghé vào đọc topic cũng cho ý kiến. Tham gia thì nói có, không tham gia nói không. Để BTC biết tình hình mọi người quan tâm tới topic thế nào. Không ai nói gì, không ai tham gia, chúng ta bàn có ích gì, đúng không?
Chúc mọi người ngày mới vui.
Thân,
WiR1
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyWed Jan 05 2011, 10:42

*Tất nhiên là đồng ý 2tay cheers ,nhưng mà (hihi)đồng ý nhưng không dăng ký làm ứng cử viên được không các bạn (vì nhiều lý do mà ^^). Hry nghĩ mình nên tổ chức cuộc thi,vì cũng có 1số men đăng ký rùi,nếu mà giờ lại biết nói sao với các bạn,rùi sau này mà có tổ chứ gì chắc hổng có ai dám đăng ký nữa mất
*Cuộc thi mình có nhiều giải như giải Men dễ thương, thân thiện,phong cách...để mọi người thấy mình hợp với đối tượng nào khi đăng ký còn có hy vọng.
*Các bạn vào nhớ để lại ý kiến nha.Trời !!!bàn tới bàn lui gần cả tháng trời,cuối cùng vẫn là bàn ^^
Chúc các bạn vui vẻ (*_^)
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyWed Jan 05 2011, 11:30

Hry_green đã viết:
*Tất nhiên là đồng ý 2tay cheers ,nhưng mà (hihi)đồng ý nhưng không dăng ký làm ứng cử viên được không các bạn (vì nhiều lý do mà ^^). Hry nghĩ mình nên tổ chức cuộc thi,vì cũng có 1số men đăng ký rùi,nếu mà giờ lại biết nói sao với các bạn,rùi sau này mà có tổ chứ gì chắc hổng có ai dám đăng ký nữa mất
*Cuộc thi mình có nhiều giải như giải Men dễ thương, thân thiện,phong cách...để mọi người thấy mình hợp với đối tượng nào khi đăng ký còn có hy vọng.
*Các bạn vào nhớ để lại ý kiến nha.Trời !!!bàn tới bàn lui gần cả tháng trời,cuối cùng vẫn là bàn ^^
Chúc các bạn vui vẻ (*_^)
Hry nói 1 đường làm 1 nẻo nhen. em thấy 4rum đc mấy ng hay lên nè? chị đề nghị em cũng nên tham gia, chị cũng sẽ cố gắng (mặc dù chị biết loại ngay vòng gởi xe..hehe), ít nhất phải cho mọi ng thấy sự sôi nổi của cuộc thi, chứ ai cũng có ý kiến như thế, chắc k còn ai đâu em. Em vô thì mới nói đc mọi ng chứ? Phải hok?
Còn các mem khác, WiR1 rất mong các bạn cũng vì tinh thần chung này, mà post 1 câu CÓ thật rõ ràng, để còn tổ chứ, k có là thất bại thảm văn hại luôn...
Chip_coi_1703
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Chip_coi_1703

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyWed Jan 05 2011, 15:10

bàn hoài vậy. cứ tiến hành thu nhận hồ sơ dự thi đi. thời hạn thu nhận kéo dại tới tết. sau đó lập ra 01 topic để post danh sách và lý lịch kèm theo của từng thí sinh.có đánh số báo danh theo thứ tự. rồi tổ chức vote luôn. cứ thế mà tiếp tục đi, tranh cãi làm gì nữa.
trungtruong_90
Trưởng thôn
Trưởng thôn
trungtruong_90

Điểm tích lũy : 152
Lần được Thanks : 2
Nhà ở : khu phoos phú thiện

Bài gửiTiêu đề: B   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyWed Jan 05 2011, 16:50

bây giờ BQL không có bàn tới bàn lui nửa bàn vẫn là bàn rồi toàn bàn với ghế thui. giờ BQL sẽ tạo một toppic để đăng kí mr và mss 4rum. trong đó ghi đầy đủ thông tin và tấm hình thật là cool. giao cho một mem nào đó để quản lý nếu BQL bận ( mà mình thấy Wir1 được đó rất quan tâm tới cuộc thi này) ở toppic này k tám nhưng comem nào không đúng chủ đề thì xóa bỏ. mình không nên bàn nửa gần tết rùi mà gần tết có tổ chức off cho các thành viên. đó là củng cơ hội để trao giải thưởng cho cuộc thi này . ngay bây giờ tiến hành là vừa. vì thời gian chẳng còn bao nhiêu 3 tuần thui.
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyWed Jan 05 2011, 18:00

BTC chúng tôi đang đưa kế hoạch vào giai đoạn gấp rút hoàn thành. Rất mong mọi người nhiệt tình tham gia, đánh dấu sự ghi nhận của diễn đàn cho sự nỗ lực của BTC vì phong trào chung của diễn đàn. Bài mới ra đời sẽ là nơi admin và BTC ra thông báo, hoặc tiến hành những thể lệ cần có của cuộc thi. Tất cả các ý kiến, nguyện vọng, thắc mắc, xin post bài tại đây, không bình luận hoặc spam vào bài đó. Hy vọng đó sẽ là một sự sáng tạo mới, đảm bảo cho sự tham gia nhiệt tình của mọi thành viên.
Cảm ơn mọi người vì sự quan tâm đặc biệt tới cuộc thi. Chúng tôi sẽ cố gắng để cuộc thi đạt kết quả tốt nhật.
Thay mặt BTC cuộc thi.
WiR1
u4menh3
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
u4menh3

Điểm tích lũy : 655
Lần được Thanks : 6
Nhà ở : tổ dân phố 10-phú thiện

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyWed Jan 05 2011, 18:59

sr mọi người lí do là BQT ko phải lúc nào cũng gặp mặt trên 4rum cùng giờ được nên rất khó bàn bạc cụ thể nên sẽ lấy ý kiến của mem 4rum rùi BQT mới quyết đinh tiếp
Chip_coi_1703
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Chip_coi_1703

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" EmptyWed Jan 05 2011, 21:44

đồng ý để WiR1 làm đại điện BTC. kế hoạch cuộc thi đã triển khai rồi, mong mọi người tham gia ủng hộ nhiệt tình.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"   Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum" Empty

Loa...Lấy ý kiến về cuộc thi"Miss and Mr 4rum"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» MISS 4RUM PT
» khai mạc MISS và MR 4RUM
» Gởi Các Bạn Đã Đăng Ký "Miss and Mr 4rum"
» Aloha! 4rum.em la linh moi toanh day,mong 4rum chieu co
» Lấy ý kiến về tổ chức cuộc thi viết truyện ngắn về Phú Thiện
Trang 1 trong tổng số 1 trang