Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Tâm sự mỗi ngày

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 21 ... 40  Next
Tác giảThông điệp
Sike_LãngTử
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Sike_LãngTử

Tâm trạng : Buồn bã
Điểm tích lũy : 803
Lần được Thanks : 4
Nhà ở : Tổ Dân Phố 1 - Xóm Chợ - Phú Thiện

Tâm sự mỗi ngày - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyMon Apr 18 2011, 09:00

Đúng thượng đế đã sinh ra boy dĩ nhiên phải có Girl hihihi vậy nòi giống chúng ta mới phát triển được chứ hêhhehehehe
nhungbaovu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
nhungbaovu

Điểm tích lũy : 289
Lần được Thanks : 8
Nhà ở : glung A

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptySun May 01 2011, 22:13

đã về thành phố được 2 ngày, cảm giác thoải mái hơn vì được ăn ngon hơn, ngủ thoải mái hơn, Nhưng buồn buồn sao á, chắc tại xuống đó ăn chơi dữ quá, thành thói quen...haiza.....chán
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Điểm tích lũy : 876
Lần được Thanks : 40
Nhà ở : IaAke

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyTue May 03 2011, 11:49

Đầu óc có vấn đề rồi...
Tung tăng xách cặp đi học, tới cửa ký túc xá.
Nhìn cô quản lý cười hớn hở, rồi giật ngược lại ngó đồng hồ treo trên tường.
Hả?
1h kém 25. Vẫn kịp. Hè hè.
Rồi...
Hả? Hôm nay thứ mấy???
" Cô ơi hum ni thứ mấy?" - " Thứ 3 con".
Hả?
Tiêu... Nhớ nhầm TKB.
3h mới học.
Mất công toi thay quần áo từ sáng sớm. =)) Chết cười. =))
http://vn.360plus.yahoo.com/huongmuahe650/
vi1tinhyeu12a5
Bộ trưởng bộ kế hoạch hóa
Bộ trưởng bộ kế hoạch hóa
vi1tinhyeu12a5

Điểm tích lũy : 1079
Nhà ở : phú thiện -gialai

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyWed May 04 2011, 18:14

thấy girl mà không tán thì gay wa ak,khaka do đó yêu và lam wen đi chứ được không được thì cũng phải được mà phải không các bạn trai chúng ta.khekeh
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Điểm tích lũy : 697
Lần được Thanks : 31
Nhà ở : Phu thien dis,Pleku city

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyFri May 06 2011, 02:30

Tối nay đi lòng vòng gần 1h đồng hồ,cũng đi loanh quanh trong hẻm mà mình trọ gần 3 năm nay thui.Phát hiện có nhiều nơi mình chưa biết quá.
Đi nhiều mỏi cả chân,đi nhiều để quên mà hình như còn nhớ hơn thì phải,haizz.
Tình hình là gần đây hình như mắc bệnh ak,đi tới quầy thuốc tây,cô bán thuốc hỏi
-Con mua thuốc gì?
…con cũng không biết tên là thuốc gì nữa(chẳng lẽ lại nói thuốc trị bệnh nhớ >”<)
-Vậy con nói triệu chứng xem nào ?
..ak..uhm..biết nói sao nhỉ,con cũng không rõ nữa cô ak(chẳng lẽ lại nói triệu chứng là nhớ vô đối,vô lý do…hixxx)
Cuối cùng tay không về nhà,và quyết định không đi bác sĩ nữa,vì biết chắc là giai đoạn cuối ùi
https://facebook.com
thanhmiss
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
thanhmiss

Điểm tích lũy : 624
Lần được Thanks : 12
Nhà ở : Trung tâm VHTT KP3

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyFri May 06 2011, 11:01

Thế là xong, tư tưởng HCM đã qua 2 ngày nữa lại tiếp tục chiến đấu. Tối hôm qua đi chơi, lòng vòng quanh sông hàn, váy ngắn, áo ba lổ, dép lê, tóc búi cao => rất đắt hàng !
- Đứng chờ con bạn, 1 tên bảnh trai xáp vô : đi chơi không em ? bao nhiêu vậy cưng?. nóng trong người rồi nghe, nở một nụ cười nhếch mép (nụ cười đóng mác made by thanh ): " em sẽ trả 1 xu cho anh nếu anh đồng ý đi chơi với em, 1 xu thôi nhé vì giá trị của anh chỉ đáng bằng từng đó". và rồi thản nhiên bước đi, mình thấy mình vĩ đại thật. kaka
- Rồi điện thoại reo, của cái đuôi thứ n : đang làm gì vậy em ?, trả lời không đắn đo : đang đứng đường !. cái đuôi : em chỉ toàn nói bậy. vẫn lạnh lùng : đang đứng đường thì nói đứng đường chẵng nhẽ đứng đái !. rồi tắt máy, mình thấy mình vĩ đại tập 2.kaka
u4menh3
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
u4menh3

Điểm tích lũy : 655
Lần được Thanks : 6
Nhà ở : tổ dân phố 10-phú thiện

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyFri May 06 2011, 13:08

:shock: :@:khong co gi de noi voi ban thanh bounce
thanhmiss
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
thanhmiss

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyFri May 06 2011, 17:44

nói chi lời đắng cay...
u4menh3
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
u4menh3

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptySat May 07 2011, 15:26

ac Exclamation
nhungbaovu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
nhungbaovu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptySat May 07 2011, 22:35

Rớt học phần 2 đau như chưa được đau lần nào….dù sao mình cũng đã thi lại…nhưng tình hình là không biết có đậu hay không, cầu mong cho thoát khỏi cái của nợ này, haiza…
lili_tran
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
lili_tran

Điểm tích lũy : 368
Lần được Thanks : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptySun May 08 2011, 16:04

sài gòn mùa này nóng quá, tối chẳng ngủ yên vì nóng nực! hixhix!
dạo này bực mình mấy cái chuyện đâu đâu không àh! học hành thất bát->giận mình-> gắt gỏng khó chịu với người-> không muốn nói chuyện với ai->tội lỗi với mình, với người quá! ôi cuộc đời! chỉ muốn kiếm một nơi yên bình mà tu tâm dưỡng tính lại quá! kì này quyết tâm "sống hết mình" với sách vở!!! đợi đấy!
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptySun May 08 2011, 17:53

Sẽ lớn tiếng tuyên bố thật to. Cứ thử làm những người tôi yêu thương đau khổ đi, rồi các người sẽ biết! Chân lý và lẽ phải luôn thuộc về người tốt! Dù có phải đi tới cùng, nói đến cùng, làm đến cùng, TÔI, sẽ đi đến cùng, làm đến cùng! Chuyện vốn nhỏ hãy để nó nhỏ, đừng cố tình phớt lờ mà biến nó thành to! Bọn tôi - không dễ bị bắt nạt đâu!
u4menh3
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
u4menh3

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptySun May 08 2011, 18:20

GAY? laoo nhi? e lay anh :shock:
Khuongquynh
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Khuongquynh

Điểm tích lũy : 304
Lần được Thanks : 3
Nhà ở : khu phố 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyMon May 09 2011, 19:11

Mới bị một chị khóa trên la "không được bỏ nguồn tin. Làm lại từ đầu". Buồn rầu lòng.
Dạo này mình cũng sao ấy, sai liên tục, làm bài nội dung độc đáo mà sai quy cách cuối cùng vẫn không đạt.
Mình thề, cải thiện ngay. Lao vào, đâm xé, bỏ ngay cái đã sai, làm lại thui. Đã đến lúc thực hiện chiến lược mới đánh từ trong đánh ra, đánh nở hoa trong lòng địch.
lili_tran và chị WIR1, mình cùng cố gắng nhé. Shocked
lili_tran
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
lili_tran

Điểm tích lũy : 368
Lần được Thanks : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyWed May 18 2011, 17:16

bực mình quá! ôi sao cái gì cũng đổ lên đầu mình vầy nè!
buông tay ra đi... buông ra rồi sẽ hết gánh nặng!
buông ra... rồi còn gì chứ!???
không gì hết!
thôi vậy! nắm lấy mọi thứ vậy! chỉ còn cách cố gắng thôi! kì này xong nhất định phải đi xả hơi mới được!
thanhmiss
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
thanhmiss

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyThu May 19 2011, 21:24

Hôm nay mình đã biết được điểm tốt nghiệp, hơi thất vọng vì điểm không được như mình mong muốn dù mình đã rất cố gắng. Thôi vậy đành chấp nhận!
Khuongquynh
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Khuongquynh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyFri May 20 2011, 21:38

Những cơn mưa, mình thích mưa, hình như trời đang khóc. Dạo này không đến lớp, nhiều chuyện đau tim quá, khó sống mà cười được.

Mình nhận được một vé đi Đà Lạt, một anh bạn tặng, có đi không???? Lòng nhều phiền muộn. Mình đã hỏi ý kiến người mình luôn nghe theo, "đi cho thoải mái", lòng lại thêm một cơn đau......

Một chi bói mình, "Chưa ra trường mà em làm ra quá trời tiền, ko lên chức mà tiền cứ tăng vù vù. Tình cảm à, có chững lại một thời gian dài, người đó không giàu, không đẹp trai, cũng thương em ít lắm, có điều giỏi. Lấy chồng là em hết lên chức". Trùi, sao cái tương lai tui nó mờ mịt vậy.
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyFri May 20 2011, 23:34

Hix.giờ thi đến rùi,giờ thi đến rùi,trời sao đau đầu quá chừng.Ngày nay hạ quyết tâm làm hết đề thi năm ngoái mới phôt hôm qua,ấy thế mà hết xem tạp chí,lượn fb rùi quánh game,làm chưa được 1/2 đề thi.Trời sao tự nhiên bữa nay mắc bệnh gì không biết.Đường lối Đảng CSVN thi đầu tiên mới đau đầu chứ,đầu không qua sợ đuôi không lọt mất.Học bài thui,học thui.....Mai ra quầy thuốc tây hỏi thử có thuốc chống làm biếng hay thuốc làm siêng không >"<
*khuongquynh:tình hình căng nhỉ,chưa chi đã được phán dz rùi.Lo nhỉ,thui kệ đi tương lai mà tới đâu tính tới đó.Ak có cái tương lai gần kìa"chưa ra trường mà đã làm ra quá trời tiền..."dz là zui rùi.
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyFri May 20 2011, 23:41

Tình hình là mình cũng đang mắc bệnh làm biếng. Nhưng không ra hiệu thuốc hỏi mua thuốc như Hry đâu. Hehe. Làm gì có loại thuốc ấy! Tự xử cho nhanh...
Mà nghe khuongquynh bảo được bói, biết sau này nhiều xiền mà khoái quá. Xưa giờ chưa dám đi coi, và cũng k có ý định đi coi. Sợ mà...Ngủ thôi...
nhungbaovu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
nhungbaovu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptySat May 21 2011, 00:33

Thứ 2 là thi môn đầu tiên rồi, mà bây giờ còn lông bông quá, không thể hiểu nổi mình, cũng lo lắng dữ lắm, nhưng mà không tập trung hoàn toàn được. 2 ngày nữa cố lên Nhung ơi……
Và thế là, sắp hết năm nhất rồi, nhanh thật, 1 năm làm sinh viên…vui có, hạnh phúc có, buồn có, khóc có,…túm lại là đủ mọi cảm xúc….1 năm mà mình cảm tưởng như mới có 1 tháng vậy, quá nhanh, cảm thấy mình chưa kịp làm gì hết, cảm thấy mình bỏ lỡ quá nhiều cơ hội…nhưng không sao…cố lên Nhung ơi, mày còn cơ hội mà…
Tối nay tâm sự tới đây đủ rồi, đi ngủ thôi. Ngủ ngon nhé mọi người
Tái bút
00:32AM
Khuongquynh
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Khuongquynh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptySat May 21 2011, 21:48

Phải xin lỗi rồi. Xin lỗi người đã tặng vé, xin lỗi người mình luôn nghe lời. Mình đã không nghe lời. Nếu phải chọn ở nhà buồn chán và đi. Ok, ở nhà, buồn thì ra hồ đá nhảy một cái bịch thế là xong.

Mới thảo luận bài tập, lần này người viết chủ đạo là mình, chủ đề làng chiếu Long Thạnh-Tiền Giang, khá ít tư liệu, không biết. Thui, nhắm mắt đưa chân.

Đêm lại phải thức trắng, cầu trời nó dài ra xíu. Shocked
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyMon May 30 2011, 20:14

Cả ngày trời âm u,mưa không mưa nắng ko nắng,nóng ko nóng mà mát cũng không.Mình ghét cái thời tiết này chết được.Tối trời lại mưa,tự nhiên muốn đi 1 mình,cái mà mình rất rất ghét.Dù là đi bộ hay đi xe mình chúa ghét phải đi 1 mình,trừ những trường hợp bắt buộc lắm lắm mới đi,dz mà tối nay lại "thích"đi 1 mình. Lấy chìa khóa dắt xe và đi.Chẳng biết đi đâu nữa,thích thôi,đi…chẳng định hướng trước.Trời hình như mưa to hơn thì phải…kệ đi,đã mất công dắt xe rùi…ướt mưa…cùng lắm là ướt cái áo khoác chớ mấy.Đi vậy cũng tốt,thấy mình không vội vã,không như nhiều nhiều người khác…nhưng thấy lạnh rồi,chắc tại áo ướt.Nhưng mừng vì mình còn biết lạnh và 1 xíu alone nhỉ?...cười…đi xíu rồi vẫn không biết đi đâu,quay về thui,lạnh quá,mặt cũng ướt hết cả rồi….cuối cùng mình vẫn ghét đi 1 mình.
nhungbaovu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
nhungbaovu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyTue May 31 2011, 11:59

đã thi xong, làm bài không tốt lắm, lo quá, năm sau phân ngành rồi......haizzzzzz......cái tật lười biếng đó mà, mãi không chừa....
Sike_LãngTử
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Sike_LãngTử

Tâm trạng : Buồn bã
Điểm tích lũy : 803
Lần được Thanks : 4
Nhà ở : Tổ Dân Phố 1 - Xóm Chợ - Phú Thiện

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyTue May 31 2011, 17:46

Zạy hả cô pé thì pải cố gắng lần sau thôi ak hi hi hi cô lên pé Nhung Râu
nhungbaovu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
nhungbaovu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 EmptyWed Jun 01 2011, 13:43

không thể hiểu nổi nữa......cảm giác khó chịu quá....hôm nay không muốn tâm sự , không có tâm sự gì hết...khekhe...lại muốn spam diễn đàn mình quá....hee
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 3 Empty

Tâm sự mỗi ngày

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Nếu một ngày........
» Ngày đầu năm với số 1
» Mổi Ngày 1 Bài Hát
» Mỗi ngày một bài hát
» Có một ngày...(@-^)
Trang 3 trong tổng số 40 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 21 ... 40  Next