Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Tâm sự mỗi ngày

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 23 ... 40  Next
Tác giảThông điệp
thanhmiss
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
thanhmiss

Điểm tích lũy : 624
Lần được Thanks : 12
Nhà ở : Trung tâm VHTT KP3

Tâm sự mỗi ngày - Page 6 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyThu Aug 11 2011, 21:52

Hôm nay anh gọi cho mình, mình đã không nghe máy. Nghe làm gì khi mọi chuyện đã chấm dứt, mình thà lạnh lùng còn hơn cả 2 phải đau khổ. Cố lên! chuyện gì rồi cũng sẽ qua.
cofe_gialai
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
cofe_gialai

Tâm trạng : Buồn bã
Điểm tích lũy : 392
Lần được Thanks : 2
Nhà ở : phu thien

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyFri Aug 12 2011, 08:59

Nhung ngay wa that la chan chang co viec gi de lam het.cuoc doi nhu tje nay that la buon te.gia nhu dc o nha di pinic cing moi ng oa ziu oy.sao cuoc doi lai chan wa chạ
nhungbaovu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
nhungbaovu

Điểm tích lũy : 289
Lần được Thanks : 8
Nhà ở : glung A

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptySat Aug 13 2011, 20:00

Điên dễ sợ, có đứa làm mình điên dễ sợ. Bày đặt to mồm, có cái quoái gì mà lên tiếng chứ, ra lệnh cho người khác, nghe nó nói mà ức muốn học máu, nhịn, vô trong này để nói những lời nói khó nghe này. Nói thiệt, nếu mình mà nhiều tuổi hơn xíu nữa, là người dưng thì đừng hòng thoát khỏi mình, khỉ thật.
P/s: tâm sự trong lúc bực mình nhất, vì một cái thằng ất ơ.
Quynhon_II
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Quynhon_II

Điểm tích lũy : 497
Lần được Thanks : 7
Nhà ở : rừng năm city

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyMon Aug 15 2011, 06:45

haizzzzzzzzzzzzz.... ngủ quên, bị trễ xe rùi, mọi dự định đi chơi giờ đã ko làm đc nữa.. xin lỗi pe_sam nhé.. chiều anh mới về đc, tối mới tới nhà.. hẹn pe_sam ngày mai vậy..
https://www.facebook.com/pages/FacebookVietnam/128076147194/#!/ho
thanh_huyen
Trưởng bản
Trưởng bản
thanh_huyen

Điểm tích lũy : 99
Lần được Thanks : 13
Nhà ở : Quy Nhơn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyTue Aug 16 2011, 12:07

hix..hix..hôm nay ra đường bị con chó nó rượt, cắn rách áo dài của em. hu hu may mà chưa bị đi tiêm ngừa... :lol:
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Điểm tích lũy : 697
Lần được Thanks : 31
Nhà ở : Phu thien dis,Pleku city

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyWed Aug 17 2011, 22:05

Hôm nay đi với mấy đứa bạn, ngồi nói chuyện lung tung.Thấy mình lớn thật rồi, nói những chuyện toàn " người lớn". Thấy thời gian qua thật đáng trân trọng, gần đây cuộc sống đảo lộn quá, có nhiều cái mới càn quan tâm mà quên mất rằng trước kia mình đã có những cái đáng trân trọng hơn nhiều.Bản thân thấy tự có lỗi, dù chưa làm gì quá đáng cả, nhưng thấy cũng buồn, vì có thời gian mình đã bỏ qua những thứ đo.

Bạn bè, dù không phải là người sẽ đi theo mình suốt cuộc đời, nhưng sẽ là người đứng phía sau mỗi khi ta buồn và thất bại. Vậy nên hãy giứ những người bạn tốt ở bên mình.
https://facebook.com
thanhphong
Thường dân
Thường dân

Điểm tích lũy : 47
Nhà ở : viet nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyWed Aug 17 2011, 23:09

campuchia mấy nay người việt mình đua nhau đi bán keo dính chuột hix..làm hàng mình cạnh tranh không nổi. làm sao có thể đổ xăng cho cái supper cub của mình đây...
vi1tinhyeu12a5
Bộ trưởng bộ kế hoạch hóa
vi1tinhyeu12a5

Điểm tích lũy : 1079
Nhà ở : phú thiện -gialai

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyThu Aug 18 2011, 00:34

giờ này cũng sang ngày mới rùi, nhưng diễn đàn pt ít người gê.nhìn đi nhìn lại thấy nick của mình ak,hihihhihi,hóa ra mình thức khuya rùi công nhận hết thời sinh viên nhưng ra ngoài đời mới biết rằng thời sinh viên mình "ngủ Qua ít" hihihi.....chúc cho những ai đó đang và đã là sinh viên thì hãy giữ lấy,và cho chúc cho mọi người ra ngề thì hãy vươn xa.ok
sunflower
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
sunflower

Điểm tích lũy : 328
Lần được Thanks : 17
Nhà ở : tổ dân phố 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyThu Aug 18 2011, 16:31

Ngày nào cũng phải nhìn thấy mấy tờ lý lịch đau hết cả đầu, làm đi rùi làm lại rắc rối quá. Giá như đi làm mà ko phải làm lý lịch thì tốt biết mấy
Quynhon_II
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Quynhon_II

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyThu Aug 18 2011, 16:39

dốt mới phải làm đi làm lại.. ng ta làm 1 cái đc ngay, mình thì làm sai rùi bỏ.. nv chán là phải rùi..
Khờ
Khờ

Tâm trạng : Cô đơn
Điểm tích lũy : 900
Lần được Thanks : 26
Nhà ở : Tổ Dân Phố I

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyThu Aug 18 2011, 22:17

sống chân thật nói dã dối kèm them những lời nói đanh thép... như gáo nước tạt vào mặt, nếu ko hiểu sẽ tưởng nói thật, nếu hiểu sẽ tưởng .....
vi1tinhyeu12a5
vi1tinhyeu12a5

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyFri Aug 19 2011, 13:04

cöng nhận làm j thì làm cũng có lú sai mà mà nếu biết sai mà làm lại thế mới là người nhẫn nhịn được và sẽ thành công trong cuộc sống hi.chúc bạn thành công và duy trì đức tính đó
thanhmiss
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
thanhmiss

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyFri Aug 19 2011, 14:15

Mình chỉ muốn hét lên với mọi người là mình đã quá sức chịu đựng, đừng trách cứ và dày vò mình nữa. Mình cũng là con người, mình buồn, suy nghĩ nhiều, nhưng có ai hiểu cho mình đâu.
viemtoiphainhuthe
Trưởng thôn
Trưởng thôn
viemtoiphainhuthe

Tâm trạng : Mệt mỏi
Điểm tích lũy : 190
Lần được Thanks : -1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyFri Aug 19 2011, 14:43

Chẳng hiểu sao hum nay buồn....chắc ngày mai cũng vậy..sao cuộc sống cứ trôi qua tẻ nhạt như vậy nhỉ?????
Miss Sweet
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Miss Sweet

Điểm tích lũy : 186
Nhà ở : Tổ Dân Phố 2_Khu Phố 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyFri Aug 19 2011, 16:01

hôm nay là một ngày mình cảm thấy mệt mỏi vô cùng....!!!Mệt quá di,chắc phải kiếm người đi làm vài chén cho đỡ buồn quá...phù ...phù.., Smile Twisted Evil :?: nhậu monkey gì cho hết chán bây giờ
Khờ
Khờ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyFri Aug 19 2011, 16:55

ui, phương bữa nay bik nhậu nữa ta, đây là sự thật sao, thật ra sau 1 ngày mệt mõi thì chúng ta chỉ muốn tìm chút men say để cho giấc ngủ càng thêm nồng hơn... Sad
thaison
Thường dân
Thường dân
thaison

Điểm tích lũy : 29
Lần được Thanks : -1
Nhà ở : cau ake

Bài gửiTiêu đề: nhiu tien wa cho mot it di   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyFri Aug 19 2011, 20:50

thanhmiss đã viết:
Mình chỉ muốn hét lên với mọi người là mình đã quá sức chịu đựng, đừng trách cứ và dày vò mình nữa. Mình cũng là con người, mình buồn, suy nghĩ nhiều, nhưng có ai hiểu cho mình đâu.
lili_tran
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
lili_tran

Điểm tích lũy : 368
Lần được Thanks : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptyFri Aug 19 2011, 23:16

Muốn sống cho yên ổn cũng k xong! chỉ muốn núp vào 1 xó yên tĩnh, mình chẳng làm gì họ nhưng họ cũng tìm cách hất cẳng mình! Nghèo thì người ta khinh! Ngu người ta càng khinh! nghèo mà còn ngu nữa thì có mà.......chết chắc luôn! Cool có học mà nghèo người ta cũng khinh! Ngu mà giàu người ta đỡ khinh hơn ( vì dù sao cũng có tiền)! Tìm kiếm 4 chữ: tiền tài địa vị chảy cả máu mắt mà k thấy! Người ta bị tha hóa hết cả rồi! tiền làm mờ mắt người, k nhận ra cha me ruột thịt nữa rồi! tiền chẳng thể mua đc tất cả mà phải có rất rất rất nhiều tiền mới mua đc tất cả! Nghèo + dốt= cái chết... nhất định phải học hành đàng hoàng và phải có tiền...để không bị người khác coi thường, để làm vui lòng người thân...để cho mình, cho người và cho đời nữa!
Mr.KhungLong
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Mr.KhungLong

Điểm tích lũy : 118
Nhà ở : Dân Núi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptySat Aug 20 2011, 07:15

tình...tiền....tài..... affraid em cần tất cả!!!! cheers
Khờ
Khờ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptySat Aug 20 2011, 07:27

http://nhatkiem.com/ 10h 20/8 open beta

anh em nào hứng thú... Crying or Very sad
Mr.KhungLong
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Mr.KhungLong

Điểm tích lũy : 118
Nhà ở : Dân Núi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptySat Aug 20 2011, 07:35

lại game rồi hả???? :shock: nhớ cái hồi a e mình chơi kiếm thế ko? chơi ngày chơi đêm... sáng thì chạy thể dục lấy sức chơi típ.
lại còn đi vác bao trái cây nữa chứ..hehe.. cheers
vi1tinhyeu12a5
vi1tinhyeu12a5

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptySat Aug 20 2011, 08:56

dạo quanh phú thiện kiếm bạn nhậu nhưng kiếm hoài cũng trả được ai hết. bùn wa đi thôi,nhớ ngày nào còn là học sinh cúp học,nghỉ học.ăn chơi,nhậu nhẹt rong chơi suốt ngày giờ đã qua hết rùi.chỉ còn lại những kỉ niệm mà thôi,khóc nên cho nỗi lòng vơi,một thời quyết định sầu trăm ngả?
thanhmiss
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
thanhmiss

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptySat Aug 20 2011, 13:12

Mình đã rơi lệ khi nhìn thấy áo mẹ bị rách! mình là người con bất hiếu.
Quynhon_II
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Quynhon_II

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptySat Aug 20 2011, 15:00

4rum mình bữa nay trầm quá.. một thời gian xôn xao với những sự kiện như offline, làm đồng phục, lập quỹ,... giờ thì chưa có kết quả gì mà phong trào đã đi xuống rồi..........chán........
hailua_chiuchoi
Trưởng bản
Trưởng bản
hailua_chiuchoi

Tâm trạng : Hạnh phúc
Điểm tích lũy : 132
Lần được Thanks : 1
Nhà ở : iapiar

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 EmptySat Aug 20 2011, 22:40

chàng khờ này nói được nè, anh bình chọn cho chú " câu nói hay nhất ngày hôm nay ",
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 6 Empty

Tâm sự mỗi ngày

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Nếu một ngày........
» Ngày đầu năm với số 1
» Mổi Ngày 1 Bài Hát
» Mỗi ngày một bài hát
» Có một ngày...(@-^)
Trang 6 trong tổng số 40 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 5, 6, 7 ... 23 ... 40  Next