Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

GIẤC MƠ.......!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
sunflower
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
sunflower

Điểm tích lũy : 328
Lần được Thanks : 17
Nhà ở : tổ dân phố 1

GIẤC MƠ.......!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: GIẤC MƠ.......!!!!!!   GIẤC MƠ.......!!!!!! EmptyTue Jan 03 2012, 22:32

....^^"lặng yên nghe con tim,với yêu thương nồng say như chơi vơi,nếu như đây là mơ xin cho tôi dừng thêm fút giây này". Dường như hiện tại thường fủ fàng nên ta tìm đến những jấc mơ để tìm wên. Trong jấc mơ anh lun như một thảm cỏ đầy màu xanh hy vọng và niềm tin. Anh cho em một chốn bình yên để tình yêu dịu dàng trong em hạ cánh. Nhìu khi em khẽ cựa mình để tự đánh thức bản thân hãy chớp mắt để đón nhận những tia nắng hiện thực đầu tiên,nhưng em ko mún bước ra khỏi bức tranh cổ tích mà ko có anh ở bên. Tuy nhìu lúc có những điều vô tình làm em nhói buốt, nhưng em mún làm một chiếc lá nhẹ nhàng thanh thản,em mún rơi về fía anh để kết nụ tìnhyêu. Em mún em khao khát những jì em đang có ko fải là mơ, ko fải là ảo jác để mọi ưu fiền trog em sẽ tan biến. Để em có thể lấy lại đc niềm tin chính bản thân mình,em sẽ ko hoag mang lo lắng khi nghĩ về tương lai. Cuối đông rồi cái lạnh cũng gần tan, em mong những nhớ nhớ wên wên cũng sẽ theo hơi lạnh mà tan vào quá khứ. Để hiện tại còn lại là những cái gặp nhau quen nhau rồi nhớ mãi về nhau.
Quynhon_II
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Quynhon_II

Điểm tích lũy : 497
Lần được Thanks : 7
Nhà ở : rừng năm city

Bài gửiTiêu đề: Re: GIẤC MƠ.......!!!!!!   GIẤC MƠ.......!!!!!! EmptyTue Jan 03 2012, 22:53

không hay.. GIẤC MƠ.......!!!!!! 2428294372 GIẤC MƠ.......!!!!!! 2428294372 GIẤC MƠ.......!!!!!! 2428294372 GIẤC MƠ.......!!!!!! 2428294372 GIẤC MƠ.......!!!!!! 2428294372
https://www.facebook.com/pages/FacebookVietnam/128076147194/#!/ho
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Điểm tích lũy : 876
Lần được Thanks : 40
Nhà ở : IaAke

Bài gửiTiêu đề: Re: GIẤC MƠ.......!!!!!!   GIẤC MƠ.......!!!!!! EmptyWed Jan 04 2012, 07:58

Hãy để giấc mơ nuôi dưỡng những ý nghĩ chân thật nhất của em về người, về sự đợi quanh người. Giấc mơ ẩn chứa và vẽ lại những thứ em nghĩ một cách có nhận thức vào ban ngày, dù không muốn nhưng chắc chắn sẽ vẫn phải gặp lại những giấc mơ đó - giấc mơ mà đôi khi em không muốn tỉnh dậy. Đến khi nào những thứ đó không còn ám ảnh em nữa, em vẫn sẽ mơ, nhưng khi tỉnh dậy thay vì thấy đau nhói đâu đó, em sẽ mỉm cười. ^^
Vui lên và phải mạnh mẽ nhen, cuộc sống đâu chỉ có niềm vui. Niềm vui cũng thường không trọn vẹn, nhưng mỗi người đều xứng đáng nhận được niềm vui. Niềm vui sau cùng mới là niềm vui thật sự. ^^
http://vn.360plus.yahoo.com/huongmuahe650/
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Điểm tích lũy : 697
Lần được Thanks : 31
Nhà ở : Phu thien dis,Pleku city

Bài gửiTiêu đề: Re: GIẤC MƠ.......!!!!!!   GIẤC MƠ.......!!!!!! EmptyFri Jan 06 2012, 21:30

Biết > wen > hiểu > nhớ ♥
Khi bạn nhớ về ai, chính là lúc trái tim nhắc rằng bạn đang yêu ai đó.
Giấc mơ, có những giấc mơ mà ta muốn ở trong đó mãi. không muốn tỉnh dậy, muốn là nhân vật chính. tại sao chúng ta để nó mãi là giấc mơ vậy, sao k thức giấc và hô biến để nó thành sự thật. tình yêu đẹp k chỉ vì những giấc mơ đẹp mà vì những cón người đẹp, trái tim đẹp và tấm lòng chân thành.

Chúc các bạn tìm được t/y đẹp ở ngoài đời thực nha, giữ nó bằng tình yêu, và niềm tin chứ đừng bằng sức mạnh của đôi tay. ^^
https://facebook.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: GIẤC MƠ.......!!!!!!   GIẤC MƠ.......!!!!!! Empty

GIẤC MƠ.......!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang