Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

nhật... ký ...thằng .bán x...ôi..........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
người_đến_sau
Thường dân
Thường dân
người_đến_sau

Điểm tích lũy : 43
Lần được Thanks : 0

nhật... ký ...thằng .bán x...ôi.......... Empty
Bài gửiTiêu đề: nhật... ký ...thằng .bán x...ôi..........   nhật... ký ...thằng .bán x...ôi.......... EmptyThu Dec 08 2011, 22:12

29/6/11

Trưa nay sao nắng thế ko biết, may mà anh đeo kính không thì nhìn nãy giờ khô giác mạc mất.

Lại nhớ sáng nay đi mua xôi mới biết xôi bây giờ gói trong hộp xốp. Mới ngày hôm nào còn gói bằng lá dong mãi sau mới lên giấy báo lót nilon, bây giờ đã gói trong hộp xốp. Điên hết rồi, xôi mà để trong hộp xốp thì khó bóp và hăm lắm, nếu không người ra đã chẳng chuyển sang ăn bánh mì và xúc xích.
hừ.... Con sinh viên lườm mình điêu thế!
Chắc xôi nó ít.
moá tưởng mình có tý sắc là anh đây thèm à.......
mình rất ghét bó thế ko biết..

Được sửa bởi người_đến_sau ngày Thu Dec 08 2011, 22:26; sửa lần 1.
người_đến_sau
Thường dân
Thường dân
người_đến_sau

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật... ký ...thằng .bán x...ôi..........   nhật... ký ...thằng .bán x...ôi.......... EmptyThu Dec 08 2011, 22:16

30/6/11
Từ sáng tới giờ không mưa, tháng 6 mà không mưa thế nào cũng có chuyện, nhưng ngồi trong phòng mãi cũng chán, mình cẩn thận bước ra cửa bằng chân trái cho chắc. Thế mà hai thằng phòng bên vẫn nhìn mình như ăn tươi nuốt sống, bọn quái dị. Chắc nó nhìn xôi mình, hay là hôm qua mới download hộ nó một bộ HD, bọn nó xem phim xong đến sáng thì não lộn xuống mất rồi ( Chẳng biết có viết đúng không nữa nhưng mình nghe người ta bảo đầu chính xác đàn ông có hai đầu, nếu viết là não lộn thì phải là lộn xuống)

Hai thằng điên cứ chụm đầu vào chỉ trỏ gì mình, chẳng biết có muốn phim HD của mình nữa không, nhưng chỉ trỏ như thế thì thiếu lịch sự quá.

Quân dâm tiện!...

Trời vẫn không mưa, đến con chó của ông bảo vệ cũng thấy nóng, nó lè lưỡi nhìn mình, bố láo. Mình lăm le nó lâu lắm rồi, mình cầm nắm đấm dứ mấy cái tự nhiên buột mồm :” củ riềng, củ riềng”, con chó thụt lưỡi vào ngay nhưng ông bảo vệ lại lên tiếng : “ Chú tha cho con vàng nhà tôi, từ ngày biết nuôi chó đến giờ tôi chưa nuôi được con nào hưởng đủ tuổi trời cả” Xong rồi ông ấy ôm mặt khóc rưng rức, mồm méo mó rên rỉ “Ki ơi, Cún ơi, Nâu ơi…nhiều lắm”, trong số ấy mình cũng nhớ được vài cái tên quen quen.

Đồ chó ngu!

Thôi, mình tạm tha cho chúng nó vì hôm nay quyết tâm đi cắt tóc, mình nhớ con tiếp viên quá. Năm ngoái mình hơi say đi cắt tóc ở đấy lỡ boa nhiều, nó tưởng mình đại gia nên đêm nào cũng nhá máy cả, nghịch điện thoại với nó mãi đâm quen, lâu lâu lại thấy thiếu.

Nãy giờ ngồi nghĩ, thoáng cái đã vặt hết lá cây Lài tây của cơ quan, mai ai có hỏi thì đổ vấy sang thằng phòng bên.
người_đến_sau
Thường dân
Thường dân
người_đến_sau

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật... ký ...thằng .bán x...ôi..........   nhật... ký ...thằng .bán x...ôi.......... EmptyThu Dec 08 2011, 22:21

31/6/11
Hôm nay đẹp giời l bán xôi dạo một vòng lấy tinh thần ngày mới. Chậc tối qua hai vợ chồng hàng xóm đi về quê để thằng con dắt bạn gái về chơi trò xay đậu nành làm mình khó ngủ (Tổ bà nhà nó chứ cả đêm toàn tiếng hì hục thỏ như trâu !).

Cái Quan Cầy tụi nó còn chưa dậy , rõ lũ làm biếng thức đêm cho lắm vào ! Rồi anh cắt lương tụi bây cho bằng hết.

Hôm nay ra đường sao mấy em xinh xinh cứ nhìn mình mà cười thế nhỉ, chẳng lẽ vẻ đẹp tiềm ẩn của mình đã đến lúc bộc lộ sao, kệ bán được xôi là tốt , bán nhanh còn về ...

Mong hôm nay hết hàng sớm !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật... ký ...thằng .bán x...ôi..........   nhật... ký ...thằng .bán x...ôi.......... Empty

nhật... ký ...thằng .bán x...ôi..........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» IDM phiên bản mới nhất,đã crack thành công 100%!tháng 4/2011
» [MuOnline Season 7 Mới] Mu Chính Nghĩa Mới Nhất Hay Nhất Hiện Nay Open 14h Ngày 24/09
» [Mu Kim Cương] MuOnline Season 7 Hay Nhất - Mới Nhất Hiện Nay Open 14h Ngày 06/09
» [Mu Hồng Hưng] Season 7 Hay Nhất Mới Nhất Hiện Nay Sẽ Open 14h Ngày 20/09
» [Mu Huy Hoàng] MuOnline Season 7 Hay Nhất - Mới Nhất Hiện Nay - Open 14h Ngày 11/11
Trang 1 trong tổng số 1 trang