Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nhungbaovu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
nhungbaovu

Điểm tích lũy : 289
Lần được Thanks : 8
Nhà ở : glung A

Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN. Empty
Bài gửiTiêu đề: Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN.   Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN. EmptySat Oct 15 2011, 14:54

Chắc hẳn các bạn trong diễn đàn của chúng ta đều biết dấu thanks để cảm ơn những bài viết hữu ích, những bài viết mà các bạn cảm thấy hay và ý nghĩa đúng không ạ.
Tuy nhiên, dường như dấu thanks trong diễn đàn chúng ta chưa được tận dụng triệt để.
Có thể là dấu hiệu nhận biết nó quá mờ nhạt chăng.
Nhưng các bạn ơi! Chỉ cần một dấu thanks thôi, cũng làm cho người chủ topic đó vui như thế nào các bạn biết không. Mình tin, ai cũng sẽ cảm nhận được điều đó Surprised
Trong thời gian qua, số lượng thành viên của diễn đàn chũng ta tăng khá nhanh. Điều đó làm mình, một thành viên của diễn đàn cảm thấy rất vui. Mình cảm nhận được tình yêu mà các bạn dành cho quê hương mình nhiều đến như thế nào. Rất nhiều bài viết của các bạn tham gia, viết rất hay và chất lượng. Nhưng điểm qua, mình cảm thấy việc chúng ta đọc xong và không thanks cho bài viết đó thì.....Có lẽ khi chúng ta thanks các bài viết đó, sẽ là động lực cho chủ topic đó có những bài viết hay hơn. Để cho các bạn khi lên diễn đàn đỡ nhàm chán hơn chăng.
Trong thời gian qua, có rất nhiều thành viên đang dần dần rời xa diễn đàn mình, dù trước đây có những đóng góp vô cùng tích cực cho diễn đàn. Mình hy vọng, 1 nút thanks của các thành viên, sẽ kéo tất cả các thành viên gần nhau hơn.
Chúc các bạn tham gia diễn đàn thật vui, và thật nhiều kỷ niệm.

lj.3py
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
lj.3py

Điểm tích lũy : 412
Lần được Thanks : 1
Nhà ở : kp5

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN.   Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN. EmptySat Oct 15 2011, 15:30

Bài hát này lj rất thích nghe, nút tks đầu tiên từ lúc vô 4rum tới giờ lj sẽ tặng bạn :$
chuotcon_dangyeu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
chuotcon_dangyeu

Tâm trạng : Cô đơn
Điểm tích lũy : 233
Lần được Thanks : 0
Nhà ở : phú thiện-gia lai

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN.   Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN. EmptySat Oct 15 2011, 18:25

rất cảm ơn chị đã cho chuộtcon một gơi ý hay về những thứ đáng tran trọng hơn(bài hát í),nhưng nút thanks phải để oẻ đâ cho hợp chị?
pe_vip_kute
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
pe_vip_kute

Tâm trạng : Hạnh phúc
Điểm tích lũy : 329
Lần được Thanks : 1
Nhà ở : lop 10a2_truong THPT TRẦN QUỐC TUẤN

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN.   Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN. EmptySat Oct 15 2011, 18:35

um,đúng rùi đó,e lập bao nhiu topic ,mỏi cả tay và tốn bao nhiêu công sức mà mọi người đọc xong chẳng thank j cả,pun woa
nhungbaovu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
nhungbaovu

Điểm tích lũy : 289
Lần được Thanks : 8
Nhà ở : glung A

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN.   Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN. EmptyMon Oct 17 2011, 09:06

chuotcon_dangyeu đã viết:
rất cảm ơn chị đã cho chuộtcon một gơi ý hay
về những thứ đáng tran trọng hơn(bài hát í),nhưng nút thanks phải để oẻ
đâ cho hợp chị?
Nút thanks ở phía tay phải phía trên mỗi bài viết đó em Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN. 364988687

pe_vip_kute đã viết:
um,đúng rùi đó,e lập bao nhiu topic ,mỏi cả tay và tốn bao nhiêu công sức mà mọi người đọc xong chẳng thank j cả,pun woa
Chị hy vọng là mọi người đọc bài viết này xong đều có những suy nghĩ mới hơn. Không còn kiệm nút thanks nữa.
Chúc em tham gia diễn đàn vui.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN.   Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN. Empty

Ý NGHĨA CỦA DẤU THANKS TRONG DIỄN ĐÀN.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Nghĩa của AM và PM trong cách chỉ giờ tiếng Anh
» LỊCH SỰ TRONG DIỄN ĐÀN
» chuyện hot trong diễn đàn, ai là mem nên vô
» mún làm wen với tất cả thành viên trong diễn đàn
» Về quản lý thành viên trong diễn đàn
Trang 1 trong tổng số 1 trang