Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Mưa về trên phố vắng,lắng u buồn..................nananananana

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
thuthuy_qn
Thường dân
Thường dân
thuthuy_qn

Điểm tích lũy : 37
Lần được Thanks : 0
Nhà ở : to danpho 3.tt PT(sau benh vien PT)

Mưa về trên phố vắng,lắng u buồn..................nananananana Empty
Bài gửiTiêu đề: Mưa về trên phố vắng,lắng u buồn..................nananananana   Mưa về trên phố vắng,lắng u buồn..................nananananana EmptySat Sep 24 2011, 11:36

Trời qn mưa tạo đk thuận lợi cho những người lười ham ngủ như mình.
6h00 dt phát báo thức,mở đầu ngày mới với bài hát mình yêu thích"làn tóc rối,bờ môi khô,hàng mi buông mắt đêm thật buồn.ngày wa ngày đợi mong gì cần nhiều lắm những yêu thương ngọt ngào,trái tim em thôi lặng thầm,có ai.........".Với tay tắt cái đt,mắt nhắm mắt mở đánh răng rửa mặt.Có vẻ tỉnh táo 1 chút,vào phòng thấy con bé cùng phòng ngủ ngon lành,chép miệng lắc đầu nhìn nó,mình.....đặt lưng xuống ngủ cùng(hic!thật là tội lỗi biết bao).
8h00 bật dậy vì chợt nhớ hnay thục hành nghiệp vụ sp,cộng với tiếng quát tháo con của chị hàng xóm làm mình không thể ngủ nổi.May sao hnay chưa tới lượt mình giảng,mà mưa ntn cũng lười đi quá.hazza lý trí không thể thắng nổi cơn thèm ngủ.
8h15 hí hửng bưng tô mỳ lên nhà,rầm...........huhuhu trượt tay làm rơi tô mỳ,miếng ăn đến miệng mà còn không giữ nổi thì còn làm nên trò trống gì nữa đây.Tức muốn khóc mà không khóc nổi.Lại phải nấu nước pha lại.Thật là vô dụng hết chỗ nói.
Mưa ntn buồn thật,QN vào mùa mưa đường ngập lắm,mỗi lần đi học mà thấy khổ.Học xa nhà tự do thoải mái,nhưng thèm được kèm cặp như ở nhà quá.Nhớ pt mỗi khi mưa,đi học về ướt như chuột lột là bị mẹ mắng,bây giờ muốn nghe cũng không được.Nhiều lúc muốn về nhà quá,được ôm ba,mẹ 1 cái thôi cũng đủ rồi.Hè năm tới mình ra trường,trở thành cô giáo,không biết bến đỗ tiếp theo sẽ là ở đâu nhỉ?mình có được về pt dạy không?
Hehehehe cứ nghĩ tới cảnh đứng trên bục giảng nhìn thấy những cặp mắt sợ hãi của hs khi mình dò bài cũ thật là happy biết bao,bù lại cho ngày mình còn đi học chứ.hohohoohoho.
Đi ăn cơm thôi Razz [i]

Mưa về trên phố vắng,lắng u buồn..................nananananana

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» [ Hài Tết 2012 ] Tết Văn Lang Cả Làng Nói Phét
» Buồn buồn up ảnh làm quen
» “Mẹ ơi, tết này vắng con...”
» Buồn Quá!?!
» Khi ta buồn...ta sẽ ăn...
Trang 1 trong tổng số 1 trang