Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Be_dethuong chào đại gia đình PT

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
beo_dethuong
Trưởng bản
Trưởng bản
beo_dethuong

Tâm trạng : Mệt mỏi
Điểm tích lũy : 86
Lần được Thanks : 2
Nhà ở : to dan pho 3

Be_dethuong chào đại gia đình PT Empty
Bài gửiTiêu đề: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 10:37

Bé là thành viên mới gia nhập còn nhiều bỡ ngỡ mong các anh chị trong diễn đàn chỉ bảo thêm. Bé nghe chị Sunflower nói anh ADIMN đáng ghét lắm nên bé cũng hơi tò mò ko biết đáng ghét như thế nào. Thấy các anh chị hoạt động,đi chơi sôi nổi quá bé cũng ham lắm khi nào có phong phào gì thì cho bé tham gia với nha.
trongvuong
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
trongvuong

Điểm tích lũy : 224
Lần được Thanks : 1
Nhà ở : TT Phú Thiện

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 10:40

Chào mừng thành viên mới!
Anh Admin đáng ghét nhưng đừng có ghét người ta, ghét sẽ dễ thương người ta lắm đó!Mà thương ai thì sẽ khổ cả đời đấy!
Chip_coi_1703
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Chip_coi_1703

Tâm trạng : Bực bội
Điểm tích lũy : 700
Lần được Thanks : 14
Nhà ở : phu thien

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 10:43

bé.....????...là thế nào nhỉ........ Sleep Sleep Sleep Sleep ?????
beo_dethuong
Trưởng bản
Trưởng bản
beo_dethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 10:44

cảm ơn anh em cũng biết zậy nên đâu giám ghét nhiều đâu ghét của nào trời trao của ấy mà hihi Surprised
sunflower
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
sunflower

Điểm tích lũy : 328
Lần được Thanks : 17
Nhà ở : tổ dân phố 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 11:33

beo_dethuong đã viết:
Bé là thành viên mới gia nhập còn nhiều bỡ ngỡ mong các anh chị trong diễn đàn chỉ bảo thêm. Bé nghe chị Sunflower nói anh ADIMN đáng ghét lắm nên bé cũng hơi tò mò ko biết đáng ghét như thế nào. Thấy các anh chị hoạt động,đi chơi sôi nổi quá bé cũng ham lắm khi nào có phong phào gì thì cho bé tham gia với nha.

Bé, Sun có nói anh Admin đáng ghét đâu anh nghe được tẩy chay tụi mình là tiêu đó haha Admin đáng đánh chứ ko còn đáng ghét nữa hehe geek
nhatminhketban
Trưởng thôn
Trưởng thôn
nhatminhketban

Tâm trạng : Cô đơn
Điểm tích lũy : 158
Lần được Thanks : 1
Nhà ở : kp3-phu thien gia lai

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 11:39

chao thành viên mới , chúc em tham gia diễn đàn vui hic
Admin
Admin
Admin

Điểm tích lũy : 1123
Lần được Thanks : 76
Nhà ở : iake-Phú Thiện-Gia Lai

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 11:56

beo_dethuong đã viết:

chào beo_dethuong tham gia diễn đàn Phú Thiện. anh admin không đáng gét đâu... mấy mod như sunflower, quynhon_II, Hry_green...mới đáng gét hì.. chúc beo_dethuong tham gia diễn đàn vui nha! ah nhớ post bài để ủng hộ dễn đàn PT mình nghen.. alien alien béo alien alien alien
https://phuthien.forumvi.com
beo_dethuong
Trưởng bản
Trưởng bản
beo_dethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 12:42

Admin đã viết:
beo_dethuong đã viết:

chào beo_dethuong tham gia diễn đàn Phú Thiện. anh admin không đáng gét đâu... mấy mod như sunflower, quynhon_II, Hry_green...mới đáng gét hì.. chúc beo_dethuong tham gia diễn đàn vui nha! ah nhớ post bài để ủng hộ dễn đàn PT mình nghen.. alien alien béo alien alien alien

Anh Admin vui tính hen zậy mà mấy chị nói là đáng ghét cái này phải coi lại mới được, em là ma mới nên ko biết mong ma cũ bỏ wa nha hihi cherry
Admin
Admin
Admin

Điểm tích lũy : 1123
Lần được Thanks : 76
Nhà ở : iake-Phú Thiện-Gia Lai

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 12:48

Trích dẫn :
Anh Admin vui tính hen zậy mà mấy chị nói là đáng ghét cái này phải coi lại mới được, em là ma mới nên ko biết mong ma cũ bỏ wa nha hihi
hihi..diễn đàn mình hình như không có ma đâu beo_dethuong ơi! nếu em có vi phạm gì thì chắc mọi người sẽ bỏ qua cho MA beo_dethuong mà cheers
https://phuthien.forumvi.com
beo_dethuong
Trưởng bản
Trưởng bản
beo_dethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 13:27

Admin đã viết:
Trích dẫn :
Anh Admin vui tính hen zậy mà mấy chị nói là đáng ghét cái này phải coi lại mới được, em là ma mới nên ko biết mong ma cũ bỏ wa nha hihi
hihi..diễn đàn mình hình như không có ma đâu beo_dethuong ơi! nếu em có vi phạm gì thì chắc mọi người sẽ bỏ qua cho MA beo_dethuong mà cheers

hơhơ cam ơn a nge
Mr.HưngPT
Phó thường dân
Phó thường dân

Điểm tích lũy : 5
Lần được Thanks : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 14:08

hô hô. Cả chị lẫn e cùng tham gia à!! hỏng...rồi @
Quynhon_II
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Quynhon_II

Điểm tích lũy : 497
Lần được Thanks : 7
Nhà ở : rừng năm city

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 14:18

hô hô.. béo_dễ tương... chào mừng em.. chúc em vui vẻ trên cái màn hình vi tính...

béo, hôm nào ae mình đi cafe nha..??? để a hỏi chị sun SĐT của em.. hehe...
https://www.facebook.com/pages/FacebookVietnam/128076147194/#!/ho
beo_dethuong
Trưởng bản
Trưởng bản
beo_dethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 15:04

??? đã viết:
hô hô.. béo_dễ tương... chào mừng em.. chúc em vui vẻ trên cái màn hình vi tính...

béo, hôm nào ae mình đi cafe nha..??? để a hỏi chị sun SĐT của em.. hehe...

hihi chị sun hok có sdt đâu,hehe Exclamation
Khờ
Bộ trưởng bộ kế hoạch hóa
Bộ trưởng bộ kế hoạch hóa
Khờ

Tâm trạng : Cô đơn
Điểm tích lũy : 900
Lần được Thanks : 26
Nhà ở : Tổ Dân Phố I

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 17:46

sun hok có Khờ có lo gì...
sđt thì dễ ẹt
Quynhon_II
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Quynhon_II

Điểm tích lũy : 497
Lần được Thanks : 7
Nhà ở : rừng năm city

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 19:04

ôi... mình lắm trợ thủ nv thì sợ gì gian nan... cảm ơn chị em nhà khờ trước nhé... còn bé Béo, hãy chờ đấy... chuông đt có thể reo bất cứ khi nào... hahaa
https://www.facebook.com/pages/FacebookVietnam/128076147194/#!/ho
thanhmiss
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
thanhmiss

Điểm tích lũy : 624
Lần được Thanks : 12
Nhà ở : Trung tâm VHTT KP3

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 21:12

chị tặng em nhé :
"Em ơi đừng tin nó lừa đó, nó ở nhà quê có vợ rồi"
Cẩn thận nha em mấy MR 4rum ghê lắm chỉ có mấy chị là dễ thương thôi, hihi. Chúc vui vẻ nhé!
Sike_LãngTử
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Sike_LãngTử

Tâm trạng : Buồn bã
Điểm tích lũy : 803
Lần được Thanks : 4
Nhà ở : Tổ Dân Phố 1 - Xóm Chợ - Phú Thiện

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 21:44

Pó tay luôn đúng là các anh diễn đàn này người ta giới thiệu ko rõ ràng gì hết mà cũng bỏ wa mà phải chứ pé tên gì nhà ở đâu năm nay nhiêu tuôi vậy mới biết được chứ câu hỏi riêng tư pé có người yêu chưa hihihi
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Điểm tích lũy : 697
Lần được Thanks : 31
Nhà ở : Phu thien dis,Pleku city

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT EmptySun Aug 21 2011, 22:10

Hỳ, chào beo_dethuong (mà hình như thương hông dễ hỳ)chào mừng bé tham gia 4rum, mọi người sẽ giúp đỡ bé tận tình, hết sức mình, còn được hay không thì tuy vào bé, hehe. Không có chuyện ma cũ bắt nạt ma mới đâu bé ak, đừng nghe đồn nha, chỉ có ma lão làng đè ma mới vào làng thui ak..haha

ak mà bé cũng đừng nghe Admin nói, Admin đáng bị đánh nên sợ bị đánh 1 mình nên kéo Hry, Sun, Quynhon vao ak, chứ tụi mình không được khen là đáng yêu thì thui, chứ làm gì có chuyện đáng ghét...^^

https://facebook.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Be_dethuong chào đại gia đình PT   Be_dethuong chào đại gia đình PT Empty

Be_dethuong chào đại gia đình PT

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Chào tuổi mới!Chào thành công!
» Đỉnh đỉnh đỉnh...
» hiphop đỉnh cao
» Quay bút đỉnh cao
» Đỉnh Cao Của Lời Yêu Thương
Trang 1 trong tổng số 1 trang