Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Điểm tích lũy : 697
Lần được Thanks : 31
Nhà ở : Phu thien dis,Pleku city

Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySat Jul 23 2011, 01:36

Miss Sweet đã viết:
Còn ngành Phù thuỷ của những con số là ngành Kế Toán đó.
Chào Mai Phương,không biết nhìn hình có nhận ra Hry ko nhỉ?hỳ
M.S ơi.nếu mà ngành kế toán là ngành phù thuỷ của những con số thì có lẻ sẽ tốt hơn,là phù thuỷ thì có thế biến ra những con số mà mình thích,nhưng mà thấy toàn bì nó điều khiển ko ak.huhu.đi đâu,nhìn đâu cũng thấy toàn số là số....nói quá có lúc học căng thẳng ngủ cũng thấy nó luôn ak.hỳ
https://facebook.com
Doanh Nhân
Phó thường dân
Phó thường dân
Doanh Nhân

Điểm tích lũy : 20
Lần được Thanks : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySat Jul 23 2011, 12:58

Em được chào đón, Mai Phương ! Chúc em thực sự trở thành Phù Thủy Của Những Con Số. Đừng để Những Con Số làm cho mình phải chạy theo nó, mà ngược lại hãy làm cho Nó (Những Con Số) chạy theo ý muốn của mình. Thân, Ẩn Danh.
Miss Sweet
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Miss Sweet

Tâm trạng : Cô đơn
Điểm tích lũy : 186
Lần được Thanks : 8
Nhà ở : Tổ Dân Phố 2_Khu Phố 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySat Jul 30 2011, 14:50

u4menh3 đã viết:
2 đứa kia là miss hết chứ chẳng lẽ là MR. mà miss sweet là em của trọng hữu phải không em monkey
e là Mr mà.hề hề e đúng là e của anh trọng. a là bạn của anh trọng hả?e bit a ko?hề hề.what your name? Wink
Miss Sweet
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Miss Sweet

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySat Jul 30 2011, 14:53

Hry_green đã viết:
Miss Sweet đã viết:
Còn ngành Phù thuỷ của những con số là ngành Kế Toán đó.
Chào Mai Phương,không biết nhìn hình có nhận ra Hry ko nhỉ?hỳ
M.S ơi.nếu mà ngành kế toán là ngành phù thuỷ của những con số thì có lẻ sẽ tốt hơn,là phù thuỷ thì có thế biến ra những con số mà mình thích,nhưng mà thấy toàn bì nó điều khiển ko ak.huhu.đi đâu,nhìn đâu cũng thấy toàn số là số....nói quá có lúc học căng thẳng ngủ cũng thấy nó luôn ak.hỳ
chào Hry M.sweet nhìn hình thấy nhỏ wa ko bit ai hết.Hry cho M.Sweet bit wuy danh tiện sưng hô đi.Người nhà cả mà phải không?
Miss Sweet
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Miss Sweet

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySat Jul 30 2011, 14:56

Doanh Nhân Nghèo đã viết:
Em được chào đón, Mai Phương ! Chúc em thực sự trở thành Phù Thủy Của Những Con Số. Đừng để Những Con Số làm cho mình phải chạy theo nó, mà ngược lại hãy làm cho Nó (Những Con Số) chạy theo ý muốn của mình. Thân, Ẩn Danh.
Chào a doanh nhân nghèo!Cămxămnita vì lời chúc của anh nha.A đã trở thành doanh nhân uj chỉ cho e vài chiêu làm giàu đi anh?hề hề!do bi giờ e nghèo rớt mùng tơi lun nè Cool Cool giups em vs!!!!!! :shock:
Kevin
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Kevin

Tâm trạng : Mệt mỏi
Điểm tích lũy : 143
Lần được Thanks : 6
Nhà ở : Trên 1 mảnh đất ^^!

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySat Jul 30 2011, 18:38

:shock: Lậy hồn còn chúc nó là phù thuỷ của những con số nữa chứ. Nói nghe nè cat nó bay giờ là đại pháp sư của con số rồi đó cẩn thận, phù thuỷ của những con số là năm nó lên 5 rồi ông ơi bounce .
confused Mô phật confused Phật Mô
Miss Sweet
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Miss Sweet

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySat Jul 30 2011, 18:51

Kevin đã viết:
:shock: Lậy hồn còn chúc nó là phù thuỷ của những con số nữa chứ. Nói nghe nè cat nó bay giờ là đại pháp sư của con số rồi đó cẩn thận, phù thuỷ của những con số là năm nó lên 5 rồi ông ơi bounce .
hề hề cămxămnita a kevin nhoa.a kevin wa khen ui.Hiện tại M.Sweet mới ở trình độ Đại Pháp sư bâc 10 ah, hề hề nên còn kém lắm.tặng anh một nút thank vì wa khen.hề hề Razz pale
Kevin
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Kevin

Tâm trạng : Mệt mỏi
Điểm tích lũy : 143
Lần được Thanks : 6
Nhà ở : Trên 1 mảnh đất ^^!

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySat Jul 30 2011, 19:08

Miss Sweet đã viết:
Kevin đã viết:
hề hề cămxămnita a kevin nhoa.a kevin wa khen ui.Hiện tại M.Sweet mới ở trình độ Đại Pháp sư bâc 10 ah, hề hề nên còn kém lắm.tặng anh một nút thank vì wa khen.hề hề Razz pale
Hô hố đâu có gì đâu nè cat người ta nói sự thật nó phủ phàng dạy đó mà. Chắc tại vì các hạ quá khiêm tốn đó mà. tongue tự nhiên được nút thanks, kevin cũng thanks các hạ nha Sad
Doanh Nhân
Phó thường dân
Phó thường dân
Doanh Nhân

Điểm tích lũy : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySat Jul 30 2011, 19:35

Miss Sweet đã viết:
A đã trở thành doanh nhân uj chỉ cho e vài chiêu làm giàu đi anh?hề hề!do bi giờ e nghèo rớt mùng tơi lun nè Cool Cool giups em vs!!!!!!

Làm việc gì cũng đòi hỏi cần có đam mê em à, một khi em đã bước chân vào "Cuộc Chơi" Tài Chính thì đồng nghĩa với việc em sẽ phải sống chung với vô vàng sóng gió và thử thách. Tại sao anh gọi đó là "Cuộc Chơi" em tự tìm hiểu nhé !

Việc đầu tiên em cần làm đó là Đầu Tư, vậy tài sản của em ở đâu ra, câu trả lời đó chính là em, việc em cần làm bây giờ đó là em hãy đầu tư vào công việc học hành của em để tăng trưởng kiến thức, để sau này em sẽ có một khoản vốn rất lớn (trí thức) để bắt đầu cuộc chơi tài chính nhé.

Việc thứ hai em cần học đó là học cách làm bà chủ, học cách quản lý, em hãy bắt đầu từ những thứ đơn giản nhất, đó là hãy làm bà chủ của chính bản thân mình, quản lý cách sinh hoạt và học tập của chính bản thân mình, khi đã thành công thì em mới có thể làm chủ và quản lý người khác được.

Chúc em tiến triển tốt, thân !
Miss Sweet
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Miss Sweet

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySun Jul 31 2011, 08:34

Miss Sweet đã viết:
A đã trở thành doanh nhân uj chỉ cho e vài chiêu làm giàu đi anh?hề hề!do bi giờ e nghèo rớt mùng tơi lun nè Cool Cool giups em vs!!!!!!

Làm việc gì cũng đòi hỏi cần có đam mê em à, một khi em đã bước chân vào "Cuộc Chơi" Tài Chính thì đồng nghĩa với việc em sẽ phải sống chung với vô vàng sóng gió và thử thách. Tại sao anh gọi đó là "Cuộc Chơi" em tự tìm hiểu nhé !

Việc đầu tiên em cần làm đó là Đầu Tư, vậy tài sản của em ở đâu ra, câu trả lời đó chính là em, việc em cần làm bây giờ đó là em hãy đầu tư vào công việc học hành của em để tăng trưởng kiến thức, để sau này em sẽ có một khoản vốn rất lớn (trí thức) để bắt đầu cuộc chơi tài chính nhé.

Việc thứ hai em cần học đó là học cách làm bà chủ, học cách quản lý, em hãy bắt đầu từ những thứ đơn giản nhất, đó là hãy làm bà chủ của chính bản thân mình, quản lý cách sinh hoạt và học tập của chính bản thân mình, khi đã thành công thì em mới có thể làm chủ và quản lý người khác được.

Chúc em tiến triển tốt, thân !
hihi M.Sweet cămxămnita anh doanh nhân nghèo vì những lời khuyên, cũng như những bí quyết mà anh đã chia sẻ cho M.Sweet nha.Trong những bí quyết trên M.Sweet cũng đã thực hiện và hiện đang làm một số bí quyết mà anh chia sẻ rùi đó.hề hề.... khi nào M.Sweet trở thành một doanh nhân như a M.Sweet sẽ hậu tạ a sau he.
:shock: :shock: cămxămnita
nhưng giờ tặng anh một nút thanks vì a đã nhiệt tình chia sẻ kinh nghiệm cho M.Sweet Crying or Very sad
Khổng Minh
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
Khổng Minh

Điểm tích lũy : 338
Lần được Thanks : 12
Nhà ở : Tổ dân phố 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptyMon Aug 01 2011, 16:56

MissSweet học cùng khóa 05-08 luôn phải không.
Cho mọi người coi ảnh để làm quen đi bạn.
Mong muốn là doanh nhân nghe có vẻ rất to tát,xứng để ước lắm,chúc bạn thành công !
Yany
Phó thường dân
Phó thường dân
Yany

Tâm trạng : Hạnh phúc
Điểm tích lũy : 18
Lần được Thanks : 0
Nhà ở : phu thien

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySat Aug 06 2011, 10:47

Khổng Minh đã viết:
MissSweet học cùng khóa 05-08 luôn phải không.
Cho mọi người coi ảnh để làm quen đi bạn.
Mong muốn là doanh nhân nghe có vẻ rất to tát,xứng để ước lắm,chúc bạn thành công !
anh khổng minh ơi,anh muốn coi ảnh của Miss Sweet thì vào toppic (ảnh Sweet ny ăn trộm nè, vào xem rồi chém) đó anh, trong đó là ảnh của Sweet ak.e ăn trộm rồi post lên đó, chứ anh mà kiu pà Sweet post còn lâu pả mới post. :?: hê hê xem xong cho em ý kiến nha. :shock:
mygirlwhereareyou
Trưởng thôn
Trưởng thôn
mygirlwhereareyou

Điểm tích lũy : 158
Nhà ở : kp1 tt phu thien

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptyMon Aug 29 2011, 12:14

mai phương . f**k the like , anh nhớ em Shocked , làm gì mà cũng trên 4rum này vậy , rảnh thi mình đi f**k đê ., nhớ vãi
cunju
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
cunju

Tâm trạng : Bực bội
Điểm tích lũy : 275
Nhà ở : 12a1

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptyWed Aug 31 2011, 21:36

cho minh lam wen zoi nha
santa
meoluoi__(^-~)__
Trưởng thôn
Trưởng thôn
meoluoi__(^-~)__

Điểm tích lũy : 211

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptyThu Sep 01 2011, 05:58

cho mèo làm quen với

Miss Sweet
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Miss Sweet

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySun Sep 04 2011, 15:14

mygirlwhereareyou đã viết:
mai phương . f**k the like , anh nhớ em Shocked , làm gì mà cũng trên 4rum này vậy , rảnh thi mình đi f**k đê ., nhớ vãi
ấy da....hà phải không? anh nhớ em ak? có không z chài?axax Crying or Very sad
Miss Sweet
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Miss Sweet

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySun Sep 04 2011, 15:19

cunju đã viết:
cho minh lam wen zoi nha
santa
cunju rat vui dc lam wen, cún đang học 12 ah. Thích nhỉ!!!có bồ chưa cún?
Miss Sweet
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Miss Sweet

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySun Sep 04 2011, 15:22

meoluoi__(^-~)__ đã viết:
cho mèo làm quen với

mèo muốn làm wen như thế nào với chị nào? mèo còn đi học chứ...bữa nào chị về ùi đi ăn chè nhá.... Wink
Miss Sweet
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Miss Sweet

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySun Sep 04 2011, 15:52

meoluoi__(^-~)__ đã viết:
cho mèo làm quen với

ok.mèo thích làm wen như thế nào đây...??hehe mèo có ở PT ko? bữa nào chị về đi ăn chè ha...??
macheda_tv86
Trưởng thôn
Trưởng thôn
macheda_tv86

Điểm tích lũy : 170
Lần được Thanks : -2
Nhà ở : tổ dân phố 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySun Sep 04 2011, 20:28

khó hiểu quá đi mất.
Miss Sweet
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Miss Sweet

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySun Sep 04 2011, 22:52

macheda_tv86 đã viết:
khó hiểu quá đi mất.
sao mà khó hiểu vây bạn? Smile bạn làm M.Sweet khó hiểu hơn đó ah nha. monkey
Ngố
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Ngố

Điểm tích lũy : 169
Lần được Thanks : -1

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptyMon Sep 05 2011, 10:07

chào mừng bạn đến với 4rum
Miss Sweet
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Miss Sweet

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptyTue Sep 06 2011, 12:15

Ngố đã viết:
chào mừng bạn đến với 4rum
hjhj thank? Miss Sweet vo lâu ùi mà vẫn có người chào đón nè...hjhj hạnh phúc wa... Shocked Shocked
Cao...Nguyen
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Cao...Nguyen

Điểm tích lũy : 140
Nhà ở : Tổ Dân Phố I

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptyTue Sep 06 2011, 12:58

Shocked hạnh phúc gì trời ? uk
vậy ak ? vậy Miss sweet là cưự thành viên ak? chào cựư chiến binh
Miss Sweet
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Miss Sweet

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 EmptySun Sep 18 2011, 09:11

Cao...Nguyen đã viết:
Shocked hạnh phúc gì trời ? uk
vậy ak ? vậy Miss sweet là cưự thành viên ak? chào cựư chiến binh
thì Miss Sweet thấy cáI bạn ngố kia thật là ngố nên Miss cười, mà cười là đã mang lại cho Miss Sweet hanh phúc ùi hjhj
Shocked Shocked
Miss chưa fair là cựu chiến binh đâu, hjhj còn nhiều người là cựu chiến binh hơn nữa kìa.haha nhưng cũng xinh xhaof cao nguyen Embarassed
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:   Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^: - Page 2 Empty

Miss Sweet.[L][P]:[S]weet^^:

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Gửi miss sweet!!
» Ảnh Sweet ( Ny ăn trộm nè) vô xem rồi chém nha.
» MISS 4RUM PT
» khai mạc MISS và MR 4RUM
» Gởi Các Bạn Đã Đăng Ký "Miss and Mr 4rum"
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next