Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Không điều gì là không thể

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ksorhoang
Trưởng bản
Trưởng bản
ksorhoang

Tâm trạng : Hạnh phúc
Điểm tích lũy : 114
Lần được Thanks : 2
Nhà ở : Phú Thiện - Gia Lai

Không điều gì là không thể Empty
Bài gửiTiêu đề: Không điều gì là không thể   Không điều gì là không thể EmptyTue Jul 05 2011, 00:53

Chào tất cả mọi người,

- Mình biết là các bạn cũng đã coi vidio clip này ở đâu đó rồi, có thể là ở trên báo Tuổi Trẻ hoặc trên Yahoo.... Có thể bạn cho rằng mình đăng lên đây là thừa, nhưng mình nghĩ không phải như vậy. Có một lúc nào đó bạn sẽ quên đi vấn đề này và bạn cảm thấy cuộc đời này thật mệt mỏi, rất nhiều thứ gặp khó khăn để giải quyết vấn đề. Mình nghĩ bạn coi lại rồi bạn sẽ lấy lại được nghị lực nhiều hơn.
- Nhân tiện đây, mình xin chúc tất cả các bạn đang thi đại học cố gắng và có cái nhìn tốt đẹp về cuộc sống. Chúng ta có rất nhiều cách lựa chọn cho tương lai của chúng ta.
- Chúc những bạn gần ra trường và mới ra trường vượt qua được khó khăn trong thời kỳ đầu này nhé.
Tất cả các bạn đã biết Nick Vujicic là ai và anh ta đã làm như thế nào, xin các bạn xem đoạn link dưới đây trên Youtube.

www.youtube.com/watch?v=v4uG2kSdd-4
- Cuối cùng mình muốn nhắn nhủ tới tất cả các bạn: ĐỪNG BAO GIỜ TỪ BỎ (NEVER GIVE UP).

P.S: Thomas Alva Edison đã có lần thí nghiệm trên 1000 lần mà vẫn không thành công đó ban.

Thân chào

Ksor Hoàng
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Điểm tích lũy : 876
Lần được Thanks : 40
Nhà ở : IaAke

Bài gửiTiêu đề: Re: Không điều gì là không thể   Không điều gì là không thể EmptyTue Jul 05 2011, 07:37

Tặng nút thanks cho bài viết. ^^ NEVER GIVE IN. NEVER GIVE UP.
http://vn.360plus.yahoo.com/huongmuahe650/
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Điểm tích lũy : 697
Lần được Thanks : 31
Nhà ở : Phu thien dis,Pleku city

Bài gửiTiêu đề: Re: Không điều gì là không thể   Không điều gì là không thể EmptyThu Jul 07 2011, 01:59

Đúng rồi,không có gì là không thể.Tự mình làm đau mình vì những khó khăn nhỏ như con kiến,rồi lại tự phóng đại nó lên thành con...Để chi vậy,để mọi người xung quanh nghĩ là mình đã cố gắng nhiều nhưng vì việc đó quá khó nên đã thất bại.Trong khi sự thật là gì,là bản thân chưa cố hết sức,chưa làm đúng cách,chủ quan....Nào hãy tự kiểm điểm bản thân,những cái mình đã làm đã bằng 1 phần nào những cố gắng của người khác chưa.Không có gì là không thể,tự bản thân nhận ra lỗi sai của mình cũng là việc có thể làm mà.
https://facebook.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Không điều gì là không thể   Không điều gì là không thể Empty

Không điều gì là không thể

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Không điều gì là không thể
» KHÔNG CƯỜI KHÔNG LẤY TIỀN
»  Không Cười Không Lấy Tiền
» Chia nhỏ không gian học tập thành nhiều không gian nhỏ hơn.
» Thanh Huyền chào mọi người!
Trang 1 trong tổng số 1 trang